Nilichoomba ndio kilichotokea, Simba anachukua KOMBE

Nilichoomba ndio kilichotokea, Simba anachukua KOMBE

geofreyngaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2014
Posts
667
Reaction score
974
Mimi sio mchambuzi mzuri wa soka ila nachojua au kuamini ni ngumu sana kumfunga simba nyumbani na ukiangalia takwimu ni kama haiwezekani hata ndroo pia ngumu kwa timu ngeni.
Kwa msingi huo nilikua naombea kama Simba itafungwa leo basi zisizidi zaidi ya goli 2 sbb simba inauwezo mkubwa wa kupindua matokeo akiwa home.
Na kwa msingi huo huo na amini simba itashinda nyumbani kwa matokeo ya jumla na kuwa bingwa wa CAFCC
Nta review hii post tarehe 25May,2025
God wish.
 
Mimi sio mchambuzi mzuri wa soka ila nachojua au kuamini ni ngumu sana kumfunga simba nyumbani na ukiangalia takwimu ni kama haiwezekani hata ndroo pia ngumu kwa timu ngeni.
Kwa msingi huo nilikua naombea kama Simba itafungwa leo basi zisizidi zaidi ya goli 2 sbb simba inauwezo mkubwa wa kupindua matokeo akiwa home.
Na kwa msingi huo huo na amini simba itashinda nyumbani kwa matokeo ya jumla na kuwa bingwa wa CAFCC
Nta review hii post tarehe 25May,2025
God wish.
Ushasema wewe sio mchambuzi. Raja Casablanca?
 
Acha ujinga lala wewe, kuna timu za kupindua matokeo sio Berkane.

Ungekuwa na akili ungeomba Mungu tusidhalilike nyumbani, walau Berkane wafunge 1-0.
Mimi huwa najiuliza huo uwanja wa Benjamin mkapa ambao 5imba huwa anajivunia ni kombe gani aliwahi kulibeba hapo toka huo uwanja uwepo?

Je Kuna kombe lolote ambalo 5imba alibeba kupitia uwanja wa Benjamin mkapa?
 
Mimi sio mchambuzi mzuri wa soka ila nachojua au kuamini ni ngumu sana kumfunga simba nyumbani na ukiangalia takwimu ni kama haiwezekani hata ndroo pia ngumu kwa timu ngeni.
Kwa msingi huo nilikua naombea kama Simba itafungwa leo basi zisizidi zaidi ya goli 2 sbb simba inauwezo mkubwa wa kupindua matokeo akiwa home.
Na kwa msingi huo huo na amini simba itashinda nyumbani kwa matokeo ya jumla na kuwa bingwa wa CAFCC
Nta review hii post tarehe 25May,2025
God wish.
Kuna aina ya timu ya kubadilisha matokeo ila sio Berkane simba akajiandae na msimu ujao naisitoshe msimu hakuna kombe atalobeba zaidi ya faraja na medali ya mshindi wa pili😂
 
Acha ujinga lala wewe, kuna timu za kupindua matokeo sio Berkane.

Ungekuwa na akili ungeomba Mungu tusidhalilike nyumbani, walau Berkane wafunge 1-0.
Utalongeza minafiki hiyo siku. Tunawajua nyie.
 
Kwa mpira huu wachejazi wetu walivyomlenda miguuni tutegemee kufungwa nje ndani. Labda kama Kuna namna mchezo utachezwa nje ya uwanja. Tuseme ukweli simba ni mchovu mbele ya hao waarabu
hujui kitu. timu wachezaji walikuwa na ratiba ngumu mno mechi 6 mfululizo unafikiri ni kazi rahisi
 
Nakubaliana kabisa na wewe mtoa mada.
Hata ukiangalia mifano michache TU ya nyuma,Simba alifungwa mbili bila na Al Masry akaja home akapingua meza
Simba haina quality ya wachezaji kuchukua hili kombe wachezaji wazembe, ubunifu hamna , hawajitumi yaani unafikiri wanafanya kazi serikalini kwa kifupi wanatumia ile kanuni ya laizer fair uwanjani
 
Mimi sio mchambuzi mzuri wa soka ila nachojua au kuamini ni ngumu sana kumfunga simba nyumbani na ukiangalia takwimu ni kama haiwezekani hata ndroo pia ngumu kwa timu ngeni.
Kwa msingi huo nilikua naombea kama Simba itafungwa leo basi zisizidi zaidi ya goli 2 sbb simba inauwezo mkubwa wa kupindua matokeo akiwa home.
Na kwa msingi huo huo na amini simba itashinda nyumbani kwa matokeo ya jumla na kuwa bingwa wa CAFCC
Nta review hii post tarehe 25May,2025
God wish.
Ngoja tusubiri numerology analysis za DR Mambo Jambo zinasemaje ?..🤣🤣
 
Mimi huwa najiuliza huo uwanja wa Benjamin mkapa ambao 5imba huwa anajivunia ni kombe gani aliwahi kulibeba hapo toka huo uwanja uwepo?
Tarehe 25/5/2025 utaliona hilo kombe.
 
Back
Top Bottom