Nilichojifunza, usikopeshe pesa rafiki au usimkopee rafiki

Nilichojifunza, usikopeshe pesa rafiki au usimkopee rafiki

Kulipa ni imani wengine wana heshima na uaminifu mm nilikopa kwa kaka wa damu tumbo moja fuko moja mama mmoja baba mmoja laki 8 nimezilipa zzzzzote na si robo robo na rafk yngu alindai laki nne nimemlipa tena kwa wakat na kwa pamoja najua nikimpa nusu nusu ni hasara tupu hakuna kitu kibaya km kubroke someone trust unafikwa na shida tena hupati Masada kamwe unaishia kudanga
Hongera sana. Inaonekana wazazi wenu waliwalea na maadili mazuri. Wenye uaminifu siku hizi ni wachache. Hata mimi naweza kusema bila mashaka yoyote kuwa familia yetu tunaaminiana sana. Hakuna mwenye hila za utapeli au tamaa ya fedha Tuanasaidiana na hata anayekopa anarudisha. Akisema hana ni hana kweli na si utapeli.
 
Hivi ni kweli unakiri eti huwezi kumdai rafiki yako?!!!.. Kwani una ndoa naye?!
 
Mimi nilimpa mzazi wangu yani mama aniwekee laki 5 tangu October mwaka jana mbka leo ananizungushaa kunipatiaa......sembuse ndugu.
Hayo majaribu uliyatengeneza mwenyewe mkuu,Pesa mwanaharamu huwezi ukampa MTU akuwekee,
 
Hayo majaribu uliyatengeneza mwenyewe mkuu,Pesa mwanaharamu huwezi ukampa MTU akuwekee,
Iyo nilimpaa ili aniwekee kwa mdaa mfupii Cz nlishindwa kuiweka benk kutokana na makato....ila nishajifunza.
 
Hongera sana. Inaonekana wazazi wenu waliwalea na maadili mazuri. Wenye uaminifu siku hizi ni wachache. Hata mimi naweza kusema bila mashaka yoyote kuwa familia yetu tunaaminiana sana. Hakuna mwenye hila za utapeli au tamaa ya fedha Tuanasaidiana na hata anayekopa anarudisha. Akisema hana ni hana kweli na si utapeli.
Yeye alinikopesha kwa mbinde mana kwenye familia sio wote wanakua na imani sawa aliona ntachkulia tu ndugu sitolipa ila nimemlipa bila ugomvi na uezo wa kunigaia tu anao au kumlipa nusu nusu ila kwa vile tulikubaliana kukopeshana sikutaka kuvunja amri najua Sina pakwenda siku ya pili nikipata shida Yani mimi nikukope ile buku tu nakulipa hata uniambie basi chukua tu kwa kweli sijickii comfortable manake najua nitataka tena kukopa someday utaniambia usinilipe? No uaminifu jumbo la msingi
 
[emoji23][emoji23] bora ata hujaangaika kunitag mana nipo nyuma yako nakufatilia tu
[emoji23] [emoji23] nilijua ushasahau. Ila kuna watu rafiki hapana aiseee.

Ila itakuwa ndio wanautimiza ule usemi wa kukopa harusi kulipa Matanga.
 
[emoji23] [emoji23] nilijua ushasahau. Ila kuna watu rafiki hapana aiseee.

Ila itakuwa ndio wanautimiza ule usemi wa kukopa harusi kulipa Matanga.
[emoji23][emoji23][emoji23]

Acha niishie kucheka tu
 
Kumkopesha mtu pesa aiseee... sitokaa nirudie, nitamkopesha mtu ambaye anahitaji pesa za matibabu na yuko kwenye hali ya kufa tu... otherwise wacha wanione kauzu!!! Kuna shost mmoja nilimuamini akanichinjia baharini..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom