Niliambukizwa HIV na mtu niliyemwamini!

Niliambukizwa HIV na mtu niliyemwamini!

Pole sana ndugu yangu, amini yupo pamoja nawe.
 
Samahani, namaanisha MUNGU yupo pamoja nawe.
 
dah im speechless ila pole sana mungu akupe nguvu,uyashinde majaribu na hayo ndo matatizo ya wadada wengi wako driven sana na tamaa kuliko their own ambition ila amini utayashinda.endelea hivyohivyo wanajf tupo nyuma yako
 
wdee imekula kwako.....sie twaendea kugegeda na rain coat zetu bwana...mnataka utamu halisia kazi kwenu

Mkuu saa nyingine uwe unakua kiakili kidogo na sio kuendekeza sifa, au ulivoota Mavuz.i ndevu ndo umeshakua tayari?

Fikiria ungekuwa ni wewe au ndugu yako wa karibu ameambukizwa utaandika kitu kama hicho kweli?
 
Mkuu saa nyingine uwe unakua kiakili kidogo na sio kuendekeza sifa, au ulivoota Mavuz.i ndevu ndo umeshakua tayari?

Fikiria ungekuwa ni wewe au ndugu yako wa karibu ameambukizwa utaandika kitu kama hicho kweli?

hahaha hili ndio tatizo letu....eti kwa kuwa kitu kinafanywa na ndugu basi its right au we should sympathize....whats wrong is wrong wether amefanya ndugu au mzazi. tusiwe flip flopers bwana.
 
hahaha hili ndio tatizo letu....eti kwa kuwa kitu kinafanywa na ndugu basi its right au we should sympathize....whats wrong is wrong wether amefanya ndugu au mzazi. tusiwe flip flopers bwana.


Haya mkuu ila ni rahisi sana kuandika ukiwa kwenye Keybord.
 
Kuna mambo mengi sana nimejifunza kupitia kwenye huu mkasa wako. Laa pole sana mkuu......
 
My brother, you are the hero. Nakutakia kila la heri. Ushauri wangu kwako
- Usijilaumu kwa yaliyotokea, angalia yaliyopo mbele yako.
- Jiunge na kliniki ya huduma na tiba kwa waathirika wa VVU
- Jiunge na vikundi vya kisaikolojia vya waathirika wa VVU
- Fuatilia afya yako kwa kutumia dawa i.e ARV na tiba kinga ya magonjwa nyemelezi kama utakavyoshauriwa na
wataalamu
- Jitahidi kuweka wazi hali yako ya maambukizi ya VVU na kusaidia katika kuelimisha rika kuhusu maambukizi ya VVU na
UKIMWI.
- Fanya mazoezi mara kwa mara na epuka tabia hatarishi i.e. ngono zembe, ulevi nk
Kwa kufanya hivyo utakuwa na amani sana maishani mwako.
 
Pole mkaka na hongera kwa kuikubali hali yako, achana na mzabzab, mzee wa kugegeda huyo

nashukuru mkuu, lakini siko peke yangu wa hivyo. na huqwezi jua wapi unaingia na wapi utatokea.
 
Wana JF, MMU, naona hii imewagusa sana. Mnamuonea huruma, mnamshauri, ili mradi kila mmoja kasema lake. Basi hebu basi na sisi tuungane kila mmoja akapime ajue afya yake ili tujue namna ya kuishi hasa kwa kuwakinga wenzetu.

Glivec, kua na VVU sio mwisho wa maisha yako. Ishi vizuri, usiwaze sana, kula vizuri na muda unaotakiwa. Nikisema kula vizuri, sio chips kuku, no, proper diet. Usiweke kichwani. Fanya kama hauna VVU vile, ishi maisha yako, sahau kichwani mwako. Utaishi hata miaka 25. Malaria inaua kupita ukimwi. Ukimwi sio ugonjwa ni kwamba kinga yako imepungua.
kula vyakula vya kuongeza kinga yako ili uepuke kuanza dawa mapema maana zina side effect nyingi.
Unaweza kua na relationship ila kumbuka kinga wakati wote maana umepata fundisho.

Nina wifi yangu mume wake alikufa tangu mwaka 90 kwa ukimwi. yeye mwenyewe ni muathirika. alibahatika akaolewa tena na mwanaume muathirika mwenzie walikutana kwenye clinic zao. Nikikuonyesha hutaaamini kama wana VVU, kwa sababu wameamua kutokuiweka kichwani na afya zao zinaonekana kua 100% nzuri. wanaendelea na maisha yao, wamejenga majumba, wanabadilisha magari, life goes on. Tangu mwaka 90 alipokufa mume wake wa kwanza, jiulize wameshakufa wangapi ambao hawakua na VVU? Tafakari, chukua hatua
 
Niliona BBC kuna watu wamepona virusi vya H.I.V. kwa kupandikizwa Uboho (Bone Marrow)
 
Pole ndugu yangu,nakushauri uokoke,sasa maana yesu ni bingwa wa magonjwa,chukua hatua leo
 
mmmh pole sana bro doonh watu wote wangekuwa na moyo kama wako ukimwi usingeekuwa janga stay strong bro mungu akusaidie
 
wdee imekula kwako.....sie twaendea kugegeda na rain coat zetu bwana...mnataka utamu halisia kazi kwenu

dah wewe mdau una roho ngumu aisee! umeshindwa hata kumpa pole mwenzako? ila pia ujue hata kama unatumia rain coat na unaendelea na maisha ya zinaa/ uasherati unafupisha maisha yako na utaondoka na kumwacha huyu mdau aliyeambukizwa!
 
Pole ndugu kwa jambo hilo. Wanasema kufanya kosa si kosa ila kurudia kosa! sawa ulitenda dhambi kufanya zinaa kabla ya ndoa nami napenda nisikuhukumu kwa jambo hilo kwani ndio hali halisi ya watu wengi kwa sasa. Mimi nakusihi maisha yako mkabidhi Mungu Umwombe naye atayanyoosha mapito yako. Yeye hakuna jambo la kumshinda ila anasema tumtwishe yeye fadhaa zetu ila inabidi ufanye jambo moja gumu! MSAMEHE YULE DADA then utaona kitu cha ajabu ambacho Mungu atafanya juu yako. U will tel me!
 
Dah!! pole sana kaka, huo sio mwisho wa maisha yako make sure unasahau kabsaa kama una VVU utaishi miaka mingi, kwan tathmin inaonesha waathirika wengi wanakufa kwa mawazo.May God bless you.
 
Back
Top Bottom