Nikwanini mapenzi tu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikwanini mapenzi tu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Nov 19, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,832
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kwanini watu walilia mapenzi?wengine wanajikill kwa ajili ya mapenzi?wanaacha kazi kwa ajili ya mapenzi?wanaonga kila kitu walichonacho kwa ajili ya mapenzi?wanacha family zao wanaenda kuishi na wapenzi wao?wanagombana kwa ajili ya mapenzi?mtu anaafiri mbali kwa ajili ya mapenzi?analala anaweweseka kwa ajili ya mapenzi?anakiri mwenyewe hana bahati kwa sababu hana mpenzi?unaweza kumnyima kila kitu lakini usimnyime mapenzi?na mengine mengineyo kibao unayoyajua wewe lakini ni kwanini mapenzi?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kwa sababu ni kitovu cha uzembe!!!
     
Loading...