From Sir With Love
JF-Expert Member
- Sep 13, 2010
- 2,072
- 3,827
Kaishasema yeye ni plisner.Wizii mtupuuuuuuu, tena na tenaaaa mkome kabisa kuifanya JF kuwa kijiwe cha kupigia deal mbuzi, binafsi ningekuelewa kuelewa kama ungesimamia kwenye kutafuta memba atakaye kuwezesha kupata ‘piece work’ ya buku 7 ili ujikimu
Asante kaka angu kanigusa sana huyo kaka kama kweli anamaanisha yupo Kaka mshanaShunie Mdogo wangu, una huruma. Mpaka natamani huruma yako.
Hivi Mshana Jr. Yupo humu?
Bora ningekuwa naoa kwa kupenda naozeshwa.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Unaoa lini mzee wa mtetemo
Jamani kwa nn unaozeshwa bila kupenda mzee wa mtetemoBora ningekuwa naoa kwa kupenda naozeshwa.
HahahaMfyuuuu kwenye kazi yako
Ndoa ya Mkeka.Jamani kwa nn unaozeshwa bila kupenda mzee wa mtetemo
Basi tugawaneYaan mzigua kakataa kabisa
Naomba niseme amenAsante kaka angu kanigusa sana huyo kaka kama kweli anamaanisha yupo Kaka mshana
Shem wako ni mmoja tu humjui au unajitoa ufahamu unaanza eeenh ngoja sasa nikija upande wako ukinuniwa nijisikie rahaHahaha
Nafurahi saana jamani, dada mie napata shem
Khaaaaaa pole sana mzee wa mtetemoNdoa ya Mkeka.
Nishamtumia mie we siku nyingineBasi tugawane
HahahaShem wako ni mmoja tu humjui au unajitoa ufahamu unaanza eeenh ngoja sasa nikija upande wako ukinuniwa nijisikie raha
Ameeen kaka angu [emoji120][emoji120]Naomba niseme amen
We si mjanja dadaHahaha
Basi yeeshee!!
Una huruma sana nawaza kama hii ndoa ungekuwa mshenga wa Bi harusi usingekubali kuninyima mtetemo.Khaaaaaa pole sana mzee wa mtetemo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] shenzy zako mfyuuuuUna huruma sana nawaza kama hii ndoa ungekuwa mshenga wa Bi harusi usingekubali kuninyima mtetemo.
Hapana dadaWe si mjanja dada
AiseeeNishamtumia mie we siku nyingine
Sema Barbarosa kuna siku amekomaa na mada ya mitetemo kuoshwa na Maji au tishu akataka wadada watumie Tishu nimekosa hamu tena na mitetemo nadhani amefanikiwa kukushawishi.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] shenzy zako mfyuuuu