Nikomae nitafute mkwanja au niamue kumridhisha yeye?

Nikomae nitafute mkwanja au niamue kumridhisha yeye?

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Posts
13,976
Reaction score
22,418
Habari za muda huu mates,

Tusipoteze muda, ni hivi, muda kidogo nyuma nlikuwa muajiriwa wa taasisi fulani hivi na mshahara wangu na wa mke wangu ukichanganya ulikuwa ni around 900,000/ (NET). Mungu akajaalia mwanaume nikalamba Joker, nikapata ajira mpya lakini kijijini, mbali kdg na town. Makazi huko huko na mshahara wangu ukafika 2.4M (Gross) kabla ya bonus.

Sasa hivi NET yetu ni 2,000,000/ (mimi na yeye). Nikifikia target nilizowekewa nategemea kupata bonus ya around 10M mwisho wa mwaka. Wakati tunataka kuhamia huku shamba (kazi mpya) nilimueleza disadvantage zake kwamba ntakuwa sina muda, majukumu yatazidi sana kwa hiyo nivumilie na other disadvantage na tukakubaliana.

Mimi ni mtoto wa kimaskini nimesoma kwa shida wazee wangu wananitegemea na namshukuru mungu sasa hivi wanakula good time. Sasa hivi karibuni mke wangu amebadilika kidogo anadai sina muda na yeye.

Kila saa nafanya tu kazi, muda wa kurudi job ni saa tatu kuendelea japo katikati ya siku mara kwa mara narudi home hususan weekend akiwepo.

Lawama zimezidi na binti hana raha, nifanyeje? nampenda mke wangu kinoma, akilia naumia mimi akinuna sina raha. Hapa nilipo amelala mimi nipo na nyinyi hapa sijiskii njema.Povu sitaki, leteni ushauri wa kijitu kizima, huwezi kausha
 
Habari za muda huu mates,

Tusipoteze muda, ni hivi, muda kidogo nyuma nlikuwa muajiriwa wa taasis fulani hivi na mshahara wangu na wa wife ukichanganya ulikuwa ni around 900,000/ (NET). Mungu akajaalia mwanaume nikalamba Joker, nikapata ajira mpya lakini kijijini, mbali kdg na town. makazi huko huko na mshahara wangu ukafika 2.4M (Gross) kabla ya bonus. Sasa hivi NET yetu ni 2,000,000/ (mimi na yeye).
Nikifikia target nlizoekewa nategemea kupata bonus ya around 10M mwisho wa mwaka. Wakati tunataka kuhamia huku shamba (kazi mpya) nilimueleza disadvantage zake kwamba ntakuwa sina muda, majukumu yatazidi sana. kwa hiyo nivumilie na other disadvantage na tukakubaliana.
Mimi ni mtoto wa kimaskini nimesoma kwa shida wazee wangu wananitegemea na namshukuru mungu sasa hivi wanakula good time.
Sasa hivi karibuni wife amebadilika kdg anadai sina muda na yeye. Kila saa nafanya tu kazi, muda wa kurudi job ni saa tatu kuendelea japo katikati ya siku mara kwa mara narudi home hususan weekend akiwepo. Lawama zimezidi na binti hana raha, nifanyeje? nampenda wife kinoma, akilia naumia mimi akinuna sina raha. hapa nilipo amelala mimi nipo na nyinyi hapa sijiskii njema.
Povu sitaki, leteni ushauri wa kijitu kizima, huwezi kausha
Tafuta pia muda wa kumkaza sana, usimuache wala usimsikilize, remember when poverty gets in througha door love escape through a window. Dawa ya upweke wa mwanamke ni kumkaza hadi kumkojolesha, atazidi kukupenda na hizo pesa zenu.
 
Mkumbushe family growth maana wanawake wanajisahau sana hajui muda ulionao ndio wa kujipanga mbele Kuna vikwazo watoto shule mara wazazi mara matumizi ya nyumbani kisa ngono tu dah huyo nae kimeo.

Sent using Jamii Forums mobile app
Thanks mkuu, always namwambia hii mambo, leo kipo kesho hola. tena nampa mpaka mifano ya wazee wangu walivyokuwa
 
Habari za muda huu mates,

Tusipoteze muda, ni hivi, muda kidogo nyuma nlikuwa muajiriwa wa taasis fulani hivi na mshahara wangu na wa wife ukichanganya ulikuwa ni around 900,000/ (NET). Mungu akajaalia mwanaume nikalamba Joker, nikapata ajira mpya lakini kijijini, mbali kdg na town. makazi huko huko na mshahara wangu ukafika 2.4M (Gross) kabla ya bonus. Sasa hivi NET yetu ni 2,000,000/ (mimi na yeye).
Nikifikia target nlizoekewa nategemea kupata bonus ya around 10M mwisho wa mwaka. Wakati tunataka kuhamia huku shamba (kazi mpya) nilimueleza disadvantage zake kwamba ntakuwa sina muda, majukumu yatazidi sana. kwa hiyo nivumilie na other disadvantage na tukakubaliana.
Mimi ni mtoto wa kimaskini nimesoma kwa shida wazee wangu wananitegemea na namshukuru mungu sasa hivi wanakula good time.
Sasa hivi karibuni wife amebadilika kdg anadai sina muda na yeye. Kila saa nafanya tu kazi, muda wa kurudi job ni saa tatu kuendelea japo katikati ya siku mara kwa mara narudi home hususan weekend akiwepo. Lawama zimezidi na binti hana raha, nifanyeje? nampenda wife kinoma, akilia naumia mimi akinuna sina raha. hapa nilipo amelala mimi nipo na nyinyi hapa sijiskii njema.
Povu sitaki, leteni ushauri wa kijitu kizima, huwezi kausha
Sasa hapo kalala ww upon nasisi baada umpe haki yake.inaonekana mkuu ukirudi umachoka unafikia kulala humgegedi vizuri so shidake nikwamba hapati hakiyake vizuri ..ngoja mm niingie chumbani sijekuingia matatizo kama yakwako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa hapo kalala ww upon nasisi baada umpe haki yake.inaonekana mkuu ukirudi umachoka unafikia kulala humgegedi vizuri so shidake nikwamba hapati hakiyake vizuri ..ngoja mm niingie chumbani sijekuingia matatizo kama yakwako.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nipo katika kutafuta suluhisho hapa. am trying man! Halafu nadhani sio kila siku kugegedana tu, jana tu nlipiga mzigo fresh tu sasa leo naipotezea
 
Mkuu nipo katika kutafuta suluhisho hapa. am trying man! Halafu nadhani sio kila siku kugegedana tu, jana tu nlipiga mzigo fresh tu sasa leo naipotezea
Sasa analialia nini kama unamgegeda feresh ???anataka uache kazi mshinde home???usimsikilize sana hao watu wanazingua .mm wakwangu huwa inafika anaficha funguo yagari kama j mosi hivi eti nisitoke tushinde home ...lakini natoka napanda bajaji naenda zangu katafta hela.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sasa analialia nini kama unamgegeda feresh ???anataka uache kazi mshinde home???usimsikilize sana hao watu wanazingua .mm wakwangu huwa inafika anaficha funguo yagari kama j mosi hivi eti nisitoke tushinde home ...lakini natoka napanda bajaji naenda zangu katafta hela.

Sent using Jamii Forums mobile app
We acha tu mkuu! Ila thanks ntafanyia kazi ushauri wako, wao fikra zao ukiwa nje huko ni unashughulika na mabinti wengine tuuu..
Hata sijui hawa watu vipi aiseeee
 
Kosa pesa uje uone atakavyolalama kupitiliza.

Tafuta pesa, ila usisahau kumweleza ukweli.

Au kuna jingine nyuma ya pazia?? Mchepuko?? Kwa nn analalamika??
 
We acha tu mkuu! Ila thanks ntafanyia kazi ushauri wako, wao fikra zao ukiwa nje huko ni unashughulika na mabinti wengine tuuu..
Hata sijui hawa watu vipi aiseeee
Atakupasua kichwa sana ..mm nimeshamzoea nampuuza .usipikomaa utashindwa kufanya kazi .mm kuna kipindi mpaka uchumi wangu ulianza kuyumba kwaajili yakukimbia kurudi home kuepuka kelele.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwahiyo unataka kuacha kazi kisa mke wako!!! Be serious tafuta maisha yako na kama anaona upo busy sana anaweza akaondoka......make sure unatafuta hela kwaajili ya maisha yako na wazazi wako waliokusomesha kwa shida......wafikirie wazazi wako wanaokutegemea leo hii ukija kuacha kazi nani atawasaidia!!!! Acha kuendekeza mapenzi badala ya kutafuta hela
 
Atakupasua kichwa sana ..mm nimeshamzoea nampuuza .usipikomaa utashindwa kufanya kazi .mm kuna kipindi mpaka uchumi wangu ulianza kuyumba kwaajili yakukimbia kurudi home kuepuka kelele.

Sent using Jamii Forums mobile app
aisee itabidi nianze kujifunza kupuuzia baadhi ya hali laa sivyo ku-retire at the age of 40 itakuwa ndoto
 
Habari za muda huu mates,

Tusipoteze muda, ni hivi, muda kidogo nyuma nlikuwa muajiriwa wa taasis fulani hivi na mshahara wangu na wa wife ukichanganya ulikuwa ni around 900,000/ (NET). Mungu akajaalia mwanaume nikalamba Joker, nikapata ajira mpya lakini kijijini, mbali kdg na town. makazi huko huko na mshahara wangu ukafika 2.4M (Gross) kabla ya bonus. Sasa hivi NET yetu ni 2,000,000/ (mimi na yeye).
Nikifikia target nlizoekewa nategemea kupata bonus ya around 10M mwisho wa mwaka. Wakati tunataka kuhamia huku shamba (kazi mpya) nilimueleza disadvantage zake kwamba ntakuwa sina muda, majukumu yatazidi sana. kwa hiyo nivumilie na other disadvantage na tukakubaliana.
Mimi ni mtoto wa kimaskini nimesoma kwa shida wazee wangu wananitegemea na namshukuru mungu sasa hivi wanakula good time.
Sasa hivi karibuni wife amebadilika kdg anadai sina muda na yeye. Kila saa nafanya tu kazi, muda wa kurudi job ni saa tatu kuendelea japo katikati ya siku mara kwa mara narudi home hususan weekend akiwepo. Lawama zimezidi na binti hana raha, nifanyeje? nampenda wife kinoma, akilia naumia mimi akinuna sina raha. hapa nilipo amelala mimi nipo na nyinyi hapa sijiskii njema.
Povu sitaki, leteni ushauri wa kijitu kizima, huwezi kausha
wanawake wanahitaji sana mapenzi huenda hata kuliko kazi kwa hiyo jitahidi saana kuwa karibu nae hata kwa kumpigia cm, sms, na ukiwa nae karibu hakikisha unaonyesha upendo ambao ameumic kwa kutwa nzima.

kumbuka anaweza kukuacha kama hali ya kuwa mpweke mpweke itazid yaana anaweza kutafta mwanaume ambaye hayuko bz ili apate tu MAHABA.

JITAHIDI

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom