Deni limenifunga kazini nataka kutoroka nikalipe kidogo kidogo

Deni limenifunga kazini nataka kutoroka nikalipe kidogo kidogo

Uhovyoni

Member
Joined
Jul 8, 2026
Posts
47
Reaction score
86
Wakuu Mimi nafanya kibarua Cha uwakala wa miamala. Kwakuwa bosi wangu aliweka mtaji kidogo mke wake aliniongeza kama laki tatu hivi japo alikuwa hajui kiasi Cha mtaji.

Aliniongeza Kwa makubaliano ya kutumia elfu2 Kila siku na Mimi nikijuwa kuongezeka Kwa kiasi hicho Cha mtaji kitanipa na Mimi balance ya kupata chochote kitu tofauti na mshahara.

Kiukweli Hali ilikuwa tofauti kwasababu sikuwa napata chochote zaidi ni bosi na mke wake ndo walifaidi mbaya zaidi nilikuja kupata loss na Ile hela ya mke wa boss nikai replace pale kwenye mtaji Ili nikiwa napiga hesabu na bosi iwe sawa wakati Mimi naendelea kuweka mshahara wangu kidogo kidogo Kwa ajili ya kulipa.

Sasa Hali imebadilika mke wa bosi anataka hela anasema ana shida nayo na mimi Kwa Sasa Sina, nimejaribu kuomba ndugu mkoani japo laki Moja nimpoze kwanza na maneno lakini ndugu hawana.

Nimewaza kutoroka nirudi nyumbani nikatafute hicho kiasi japo kidogo kidogo nilipe maana naona hapa tena Sina utulivu na hofu ni kubwa

NAOMBENI USHAURI WENU WAKUU
 
😹😹😹 Yaani wewe unaona kabisa unapata hasara lakini bado unakomaa kuwafurahisha maboss zako ili uonekane mfanyakazi bora??

Hapo kwa ulipofikia usikimbie watakupa kesi nyingine ya wizi wa fedha nyingi..!!
Cha kufanya kaa nao chini waelezee kila kitu mpaka huo mtaji alioweka mkewe usifiche. Kisha wao wataamua kama waboroshe biashara yao au wakufukuze sawa. Lakini Wewe kukimbia na kwenda kuwatafutia pesa za kuwalipa unajiongezea mzigo..!!
 
Usitoroke kaa hapohapo mwombe Mungu katika jina la Yesu. Tafuta sehemu zungumza na Mungu tubu dhambi zako zote makosa yako yote uliyokosa. Mweleze shida yako yote Mungu katika jina la Yesu. Kisha mwombe akutoe hofu yote. Baada ya hapo mwombe akufungulie milango mbalimbali ya pesa na afunge milango yote ya madeni. Baada ya hapo mwombe akupe kibali mbele ya wanadamu. Zungumza na Mungu kwa muda mrefu. Baada ya hapo rudi dukani endelea kuhudumia wateja.
 
Sema ukweli umeiba
Hela ya wakala inazunguka na kama unaona umekula mtaji kwanini uendelee kupokea hela?

Sema tu umezila maana hela yenyewe ni ndogo sana na wewe ukawa huna hata hicho kidogo

Vijana mkiaminiwa muwe na heshima na hela za watu

Nasema hili kwa uzoefu wangu wa hizi biashara
 
😹😹😹 Yaani wewe unaona kabisa unapata hasara lakini bado unakomaa kuwafurahisha maboss zako ili uonekane mfanyakazi bora??

Hapo kwa ulipofikia usikimbie watakupa kesi nyingine ya wizi wa fedha nyingi..!!
Cha kufanya kaa nao chini waelezee kila kitu mpaka huo mtaji alioweka mkewe usifiche. Kisha wao wataamua kama waboroshe biashara yao au wakufukuze sawa. Lakini Wewe kukimbia na kwenda kuwatafutia pesa za kuwalipa unajiongezea mzigo..!!
kumbaf sana aise dah!

kumbe mna mawazo mazuri kabisa ya kusaidia watu kujikomboa kwenye confusions na mikwamo ya madeni ya kiuchumi makazini?

well done. :Hello:

haya,
sasa wewe kijana Uhovyoni chukua hili, lizingatie na kulifanyia kazi, na ukifanikiwa, uache mara moja tabia mbaya ya tamaa na ujambazi wa mali za watu, okay?

usitoroke sasa,sawa?🐒
 
Jikaze kaa nao na uwaambie ukweli, najua ni ngumu Sana lakini jikaze, always jifunze kukabili changamoto na sio kuzikimbia, hata ukikimbia bado nyuma umeacha msala au unaogopa ukimwambia anaweza kukutia ndani kabisa?
 
Back
Top Bottom