Niko hapa kumuombea msamaha Simon Mkondya, aka D.r Manguruwe

Niko hapa kumuombea msamaha Simon Mkondya, aka D.r Manguruwe

Sure mkuu kama kuna uwezekano wa wenye mamlaka kumpa msamaha kisheria (sijui ndo prebargaining), nami nawaomba wafanye hivo. Kwa mtu anaemfaham Simon wa IYUTE na huyo Simon aliyekuwa na hayo mambo yaliyomletea changamoto ni watu wawili tofauti. Jamaa alikuaga na tabia njema sana, na tena church boy.
Simon ni kijana mwenye akili nzuri. Idea aliyokua nayo ikllikua nzuri sana kwamba anaanzisha kilimo bias hara katika zao la vanila. Pengine kama suala au changamoto ilikua ni mtaji angewaalika watu wachache wawekeze pamoja kwa makubaliano ya kufanya kazi pamoja kuanzia mwanzo hadi mwisho

Tatizo aliingiza tamaa akakodisha ofisi Mlimani City na akaanza kuchukua pesa za watu sio wafanye kilimo pamoja bali yeye awalimie na wao wakiwa mjini basi baada ya miezi michache wakachukue pesa zao na faida

Hapo sasa akajiingiza katika mpango wa pyramid au Ponzi scheme. Anachukua pesa za watu kumi wa mwanzo ĥalafu anawalipa watu watatu au wanne wa mwanzo na kuwapa tamaa wengine kua uwekezaji huo unalipa

Tatizo kwenye kesi yake mashahidi upande wa mashitaka wamemlilia sana. Ida Odinga amepambana kama Simba
 
Mkuu, nalalaje wakati wanafunzi zaidi ya laki nne wamehitimu masomo ya kidato cha nne na baadhi yao wanaingia kwenye soko la ajira?
Juzi tulitangaziwa wanafunzi mili 1.7 wamemaliza darasa la saba, pia tukatangaziwa zaidi ya wanafunzi milioni nne wanafanya mitihani ya darasa la nne na la pili?
Future ya hawa watoto wote ni kitu kinacho ninyima usingizi hasa nikijiuliza, tutawasaidiaje pindi wanapoingia kwenye soko la ajira? Nihurumie at some point ili nami niweze kupata usingizi.
Kusoma kufuta ujinga masuala ya ajira ni bahati
 
Sales of goods act inasema 'buyer beware'.
So kosa sio la Simon peke ake. Sheria inamtaka mnunuzi au muwekezaji kujiridhisha na mazingira ya uwekezaji Buyers should have been aware by seeking more clarification before they decided to invest.
Ni utapeli bwana hakuna cha Sales of Goods Act hapo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom