Nikiwa Rais ntaanzisha jeshi la mipango miji

Nikiwa Rais ntaanzisha jeshi la mipango miji

Dennis Robert Shughuru

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2024
Posts
5,540
Reaction score
8,714
Sehemu napokaa kuna mtu kanunua nyumba ya kawaida ila cha ajbau ameanza kuongeza gorofa kwenye nyumba ambayo haina msingi wa gorofa anajenga na hakuna anayemhoji kajiamulia binafsi hili ni moja ya jambo linanikera sana nikiona watu wameweka lenta ya gorofa na sasa wanakoroga zege waendelee kujenga gorofa

Huu ni mfano mdogo wa mambo mengi sana ya hovyo yanayoendelea sehemu mbalimbali za nchi ni aibu na tumekosa ustaarabu

Sasa njia ya kuondoa huu uholela ni wakati wa kuanzisha jeshi la mipango miji ambalo halitaruhusu mfano wa mtu niliyomtolea mfano kanunua nyumba ya kawaida na sasa anaongeza gorofa

Watanzania wanatakiwa wapitishwe kwenye moto kupitia kuanzishwa jeshi ambalo litakuwa na kazi zifuatazo
  1. Litahakikisha hakuna mtu anajijengea anavyojisikia lazima afuate masterplanning
  2. Ambaye anafanya marekebisho ya nyumba atafuata utaratibu na anaendana na mipango miji
  3. Kuwatia nguvuni wote ambao hawafuati mipango miji
  4. Kuzuia ujenzi ambao haufuati mipango miji
Jambo la kufahamu mambo mazuri yanagharama na kamwe Tanzania haiwezi kuwa mchi nzuri kama hamna mipango miji na kuingia gharama za mipango miji

Lazima uholela uondoke na wako watakaopinga ila ni lazima kuwa na jeshi la mipango miji
 
Sehemu napokaa kuna mtu kanunua nyumba ya kawaida ila cha ajbau ameanza kuongeza gorofa kwenye nyumba ambayo haina msingi wa gorofa anajenga na hakuna anayemhoji kajiamulia binafsi hili ni moja ya jambo linanikera sana nikiona watu wameweka lenta ya gorofa na sasa wanakoroga zege waendelee kujenga gorofa

Huu ni mfano mdogo wa mambo mengi sana ya hovyo yanayoendelea sehemu mbalimbali za nchi ni aibu na tumekosa ustaarabu

Sasa njia ya kuondoa huu uholela ni wakati wa kuanzisha jeshi la mipango miji ambalo halitaruhusu mfano wa mtu niliyomtolea mfano kanunua nyumba ya kawaida na sasa anaongeza gorofa

Watanzania wanatakiwa wapitishwe kwenye moto kupitia kuanzishwa jeshi ambalo litakuwa na kazi zifuatazo
  1. Litahakikisha hakuna mtu anajijengea anavyojisikia lazima afuate masterplanning
  2. Ambaye anafanya marekebisho ya nyumba atafuata utaratibu na anaendana na mipango miji
  3. Kuwatia nguvuni wote ambao hawafuati mipango miji
  4. Kuzuia ujenzi ambao haufuati mipango miji
Jambo la kufahamu mambo mazuri yanagharama na kamwe Tanzania haiwezi kuwa mchi nzuri kama hamna mipango miji na kuingia gharama za mipango miji

Lazima uholela uondoke na wako watakaopinga ila ni lazima kuwa na jeshi la mipango miji
Red black mtu wangu hebu sogeapo pande za huku.
 
Sehemu napokaa kuna mtu kanunua nyumba ya kawaida ila cha ajbau ameanza kuongeza gorofa kwenye nyumba ambayo haina msingi wa gorofa anajenga na hakuna anayemhoji kajiamulia binafsi hili ni moja ya jambo linanikera sana nikiona watu wameweka lenta ya gorofa na sasa wanakoroga zege waendelee kujenga gorofa

Huu ni mfano mdogo wa mambo mengi sana ya hovyo yanayoendelea sehemu mbalimbali za nchi ni aibu na tumekosa ustaarabu

Sasa njia ya kuondoa huu uholela ni wakati wa kuanzisha jeshi la mipango miji ambalo halitaruhusu mfano wa mtu niliyomtolea mfano kanunua nyumba ya kawaida na sasa anaongeza gorofa

Watanzania wanatakiwa wapitishwe kwenye moto kupitia kuanzishwa jeshi ambalo litakuwa na kazi zifuatazo
  1. Litahakikisha hakuna mtu anajijengea anavyojisikia lazima afuate masterplanning
  2. Ambaye anafanya marekebisho ya nyumba atafuata utaratibu na anaendana na mipango miji
  3. Kuwatia nguvuni wote ambao hawafuati mipango miji
  4. Kuzuia ujenzi ambao haufuati mipango miji
Jambo la kufahamu mambo mazuri yanagharama na kamwe Tanzania haiwezi kuwa mchi nzuri kama hamna mipango miji na kuingia gharama za mipango miji

Lazima uholela uondoke na wako watakaopinga ila ni lazima kuwa na jeshi la mipango miji
Tatizo lako bwana mdogo unaishigi na fantasies na illusion. Unadhanigi mambo ni rahis tu kihivyo. Una ndoto flani hivi za kipuzi. Posti zako za mwanzo mwanzo JF ulikuwa kabisa unatuambia eti ukiwa rais utahamisha ozone layer ya planet Jupiter na kuileta hapa Duniani.
 
Sehemu napokaa kuna mtu kanunua nyumba ya kawaida ila cha ajbau ameanza kuongeza gorofa kwenye nyumba ambayo haina msingi wa gorofa anajenga na hakuna anayemhoji kajiamulia binafsi hili ni moja ya jambo linanikera sana nikiona watu wameweka lenta ya gorofa na sasa wanakoroga zege waendelee kujenga gorofa

Huu ni mfano mdogo wa mambo mengi sana ya hovyo yanayoendelea sehemu mbalimbali za nchi ni aibu na tumekosa ustaarabu

Sasa njia ya kuondoa huu uholela ni wakati wa kuanzisha jeshi la mipango miji ambalo halitaruhusu mfano wa mtu niliyomtolea mfano kanunua nyumba ya kawaida na sasa anaongeza gorofa

Watanzania wanatakiwa wapitishwe kwenye moto kupitia kuanzishwa jeshi ambalo litakuwa na kazi zifuatazo
  1. Litahakikisha hakuna mtu anajijengea anavyojisikia lazima afuate masterplanning
  2. Ambaye anafanya marekebisho ya nyumba atafuata utaratibu na anaendana na mipango miji
  3. Kuwatia nguvuni wote ambao hawafuati mipango miji
  4. Kuzuia ujenzi ambao haufuati mipango miji
Jambo la kufahamu mambo mazuri yanagharama na kamwe Tanzania haiwezi kuwa mchi nzuri kama hamna mipango miji na kuingia gharama za mipango miji

Lazima uholela uondoke na wako watakaopinga ila ni lazima kuwa na jeshi la mipango miji
Kwan hamna mamlaka zinazo shuhulikia hizi kesi OSHA Wapo

Umewai tu kuwaza, kuwa mtulivu Kwa Sababu Taarifa haija wafikia wahusika
 
Tatizo lako bwana mdogo unaishigi na fantasies na illusion. Unadhanigi mambo ni rahis tu kihivyo. Una ndoto flani hivi za kipuzi. Posti zako za mwanzo mwanzo JF ulikuwa kabisa unatuambia eti ukiwa rais utahamisha ozone layer ya planet Jupiter na kuileta hapa Duniani.
Ni hatari sana kuwa na mawazo kama ya Rais denis robert Shughuli huyu hayupo sawa.
 
Sehemu napokaa kuna mtu kanunua nyumba ya kawaida ila cha ajbau ameanza kuongeza gorofa kwenye nyumba ambayo haina msingi wa gorofa anajenga na hakuna anayemhoji kajiamulia binafsi hili ni moja ya jambo linanikera sana nikiona watu wameweka lenta ya gorofa na sasa wanakoroga zege waendelee kujenga gorofa

Huu ni mfano mdogo wa mambo mengi sana ya hovyo yanayoendelea sehemu mbalimbali za nchi ni aibu na tumekosa ustaarabu

Sasa njia ya kuondoa huu uholela ni wakati wa kuanzisha jeshi la mipango miji ambalo halitaruhusu mfano wa mtu niliyomtolea mfano kanunua nyumba ya kawaida na sasa anaongeza gorofa

Watanzania wanatakiwa wapitishwe kwenye moto kupitia kuanzishwa jeshi ambalo litakuwa na kazi zifuatazo
  1. Litahakikisha hakuna mtu anajijengea anavyojisikia lazima afuate masterplanning
  2. Ambaye anafanya marekebisho ya nyumba atafuata utaratibu na anaendana na mipango miji
  3. Kuwatia nguvuni wote ambao hawafuati mipango miji
  4. Kuzuia ujenzi ambao haufuati mipango miji
Jambo la kufahamu mambo mazuri yanagharama na kamwe Tanzania haiwezi kuwa mchi nzuri kama hamna mipango miji na kuingia gharama za mipango miji

Lazima uholela uondoke na wako watakaopinga ila ni lazima kuwa na jeshi la mipango miji
Bongo hii wapo mashushu wa usalama wa taifa tu, ila issue za usalama wa raia na maendeleo ya jamii hamna kazi.
 
Tatizo lako bwana mdogo unaishigi na fantasies na illusion. Unadhanigi mambo ni rahis tu kihivyo. Una ndoto flani hivi za kipuzi. Posti zako za mwanzo mwanzo JF ulikuwa kabisa unatuambia eti ukiwa rais utahamisha ozone layer ya planet Jupiter na kuileta hapa Duniani.
Ntaanzisha artificial ozone layer laboratory na lazima ntaanzisha jeshi la mipango miji
 
utaanzisha au utalifufua? kwa maana hayo mambo yote yapo na wanalipwa mishahara kila mwezi sema tu hawafanyi kazi yao lkn pia tunarudi pale pale hata kama halmashauri waamue kupiga stop ujenzi wa hilo ghorofa kwa maana sheria zipo wanafika mahali wanagota labda ni la waagiza makontena na mafremu hapo halmashauri watafanya nini ?

tanzagiza hakuna uhaba wa sheria, sheria zote zipo tatizo ni "unajua mimi ni nani" ndiyo wenye power, nakumbuka wakati wa raisi Mwinyi mwarabu baghdad aliweka uzio eneo la wazi na bustani za mnazi mmoja kutaka kujenga maduka, imagine that, mtu binafsi anajenga uzio bustani za kihistoria za mnazi mmoja wakati sheria ziko wazi zinakataza ...
 
Ndio maana mimi na wewe huwa tunatofautiana sana kimitazamo. Ndio maana nilikwambia hufahi kuwa hata balozi wa nyumba kumi.

1. Hii nchi wilaya zote na Mikoa Yote kuna idara ya Mipango miji. Chini ya wakurugenzi n wakuu wa Idara, watumishi hawafanyi wajibu wao kazi yao ni kuwasha wifi na kupiga umbea. Hii ndio CCM.

2. Mwalimu Nyerere alianzisha Mamlaka maalumu ya Kuendeleza Mji wa Dodoma makao makuu ya Nchi.
(CDA) Capital city Development authority.
Chini ya Sir George Kahama lakini wapi, NIGERIA WAKAENDA KU COPY MASTER PLAN YETU NA KUIPELEKA ABUJA.

3. Kuna vyuo kabisa vinadeal na Masuala ya Mipango miji kama Chuo cha Mipango Dodoma, Ardhi nk.

4. Kwa hizi akili ulizonazo sitashangaa ukianzisha Jeshi la Mapazia.
 
Ndio maana mimi na wewe huwa tunatofautiana sana kimitazamo. Ndio maana nilikwambia hufahi kuwa hata balozi wa nyumba kumi.

1. Hii nchi wilaya zote na Mikoa Yote kuna idara ya Mipango miji. Chini ya wakurugenzi n wakuu wa Idara, watumishi hawafanyi wajibu wao kazi yao ni kuwasha wifi na kupiga umbea. Hii ndio CCM.

2. Mwalimu Nyerere alianzisha Mamlaka maalumu ya Kuendeleza Mji wa Dodoma makao makuu ya Nchi.
(CDA) Capital city Development authority.
Chini ya Sir George Kahama lakini wapi, NIGERIA WAKAENDA KU COPY MASTER PLAN YETU NA KUIPELEKA ABUJA.

3. Kuna vyuo kabisa vinadeal na Masuala ya Mipango miji kama Chuo cha Mipango Dodoma, Ardhi nk.

4. Kwa hizi akili ulizonazo sitashangaa ukianzisha Jeshi la Mapazia.
We endelea kuamini unachoamini sababu una uhuru huo
 
Sio lazima uwe rais ndio uweze kuisaidia nchi Yako. Hayo mawazo Kama yangekua mazuri yangeanza kukusaidia wewe mwenyewe
 
Ndio maana mimi na wewe huwa tunatofautiana sana kimitazamo. Ndio maana nilikwambia hufahi kuwa hata balozi wa nyumba kumi.

1. Hii nchi wilaya zote na Mikoa Yote kuna idara ya Mipango miji. Chini ya wakurugenzi n wakuu wa Idara, watumishi hawafanyi wajibu wao kazi yao ni kuwasha wifi na kupiga umbea. Hii ndio CCM.

2. Mwalimu Nyerere alianzisha Mamlaka maalumu ya Kuendeleza Mji wa Dodoma makao makuu ya Nchi.
(CDA) Capital city Development authority.
Chini ya Sir George Kahama lakini wapi, NIGERIA WAKAENDA KU COPY MASTER PLAN YETU NA KUIPELEKA ABUJA.

3. Kuna vyuo kabisa vinadeal na Masuala ya Mipango miji kama Chuo cha Mipango Dodoma, Ardhi nk.

4. Kwa hizi akili ulizonazo sitashangaa ukianzisha Jeshi la Mapazia.
Leo ndiyo nafunguka ubongo kumbe Nigeria ndiyo walicopy Master Plan yetu kwa Abuja ,muda wote nilikuwa nadhani Master Plan ni copy and paste ya Abujja
 
Sio lazima uwe rais ndio uweze kuisaidia nchi Yako. Hayo mawazo Kama yangekua mazuri yangeanza kukusaidia wewe mwenyewe
Mipango miji ni swal la nchi na sio mtu binafsi
Tatizo lako umelelewa kwenye mazingira ya ubinafsi sikushangai

Na karibia kila mtanzania anakili kama zako za kujifikiria yeye matokeo yake huyu anajenga kuelekea kusini huyu magharibi ni tafrani tupu
 
Learn the system,
The system focus on winning the next election not struggling with individual

Same to you if you try to join, the system will convert your ambition to winning the game continuously 🤔
 
Learn the system,
The system focus on winning the next election not struggling with individual

Same to you if you try to join, the system will convert your ambition to winning the game continuously 🤔
Usiishi kwa kukariri maisha
 
Back
Top Bottom