Nikinywa pombe silewi tatizo ni nini?


M

MASEBUNA

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
244
Points
170
M

MASEBUNA

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
244 170
Mimi ni mtumiaji wa pombe kwa muda wa miaka 26 hivi kwa muda wote nimekuwa nikinywa castle lager kama pombe niipendayo na mara chache sana pombe kali na wine wakati nasoma O-Level nilikuwa nakunya mara chache weekend na siku ya shughuli nyumbani au shule, nilipo kwenda A-Lavel Mazengo sec kidogo intake iliongezeka kwani weekend karibia zote nilikuwa nakunywa na mara chache katikati ya wiki nilipokwenda chuo pale DIT nakumbuka siku nisipo kumywa nakuwa kama mjinga na mbaya sana nilikuwa siwezi kufanya mtihani bila ya kupata kidogo nakumbuka ikifika ijumaa nilikuwa nakuwa kama mwenda wazimu kama nikiwa sina hela

Baada ya kumaliza chuo nakumbuka niliamua kupunguza kunywa baada ya kuobwa sana na familia na nilipunguza kwa kiasi kikubwa sana kiasi hata week mbili au mwezi ulikuwa unapita bila kunywa wakati huo nafanya kazi.

Tatizo la lunywa kila siku lilianza tena muda mfupi kabla ya kuoa na mpaka sasa naweza kunywa castle lager 15 nikanchanganya na konyagi lakini silewi zaidi ya kuchamka kidogo basi.
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,034
Points
1,195
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,034 1,195
Ongeza ziwe 30 na udouble Konyagi LABDA utalewa...
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Beer hazikufai,kunywa whisky na wine lakini home msosi uwepo.Sio unakunywa afu unakula ugali maharage zitakurudi.kama huna pesa kunywa gongo.
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 0
Mimi ni mtumiaji wa pombe kwa muda wa miaka 26 hivi kwa muda wote nimekuwa nikinywa castle lager kama pombe niipendayo na mara chache sana pombe kali na wine wakati nasoma O-Level nilikuwa nakunya mara chache weekend na siku ya shughuli nyumbani au shule, nilipo kwenda A-Lavel Mazengo sec kidogo intake iliongezeka kwani weekend karibia zote nilikuwa nakunywa na mara chache katikati ya wiki nilipokwenda chuo pale DIT nakumbuka siku nisipo kumywa nakuwa kama mjinga na mbaya sana nilikuwa siwezi kufanya mtihani bila ya kupata kidogo nakumbuka ikifika ijumaa nilikuwa nakuwa kama mwenda wazimu kama nikiwa sina hela

Baada ya kumaliza chuo nakumbuka niliamua kupunguza kunywa baada ya kuobwa sana na familia na nilipunguza kwa kiasi kikubwa sana kiasi hata week mbili au mwezi ulikuwa unapita bila kunywa wakati huo nafanya kazi.

Tatizo la lunywa kila siku lilianza tena muda mfupi kabla ya kuoa na mpaka sasa naweza kunywa castle lager 15 nikanchanganya na konyagi lakini silewi zaidi ya kuchamka kidogo basi.
Hakuna ulazima wowote kwa wewe kunywa pombe, unaharibu bajeti ya familia yako, nakushauri uiache mara moja.

 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,406
Points
1,250
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,406 1,250
Ebwana jitahidi upunguze maana kiafya pombe ni hatari. Mimi mwenyewe napambana kupunguza kunywa. Mi sinywi sana ila nakuwa na kahamu hamu kiaina dah pombe soooo
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,822
Points
1,225
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,822 1,225
mh. masebuna HONGERA kwa kuhitimu unywaji pombe. Nakushauri ukachukue fomu za kujiunga na elimu ya juu zaidi ... UNGA!
Nahakika 'furaha' yako itarejea kama zamani. God bless you.
 
majonzi

majonzi

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
176
Points
170
majonzi

majonzi

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
176 170
Wewe ni mwenzangu kabisa, ila mimi nilishatoka kwenye beer muda mrefu sana
siku hizi natandika viroba kwa kwenda mbele kila siku lazima nifyonze viroba
14 hapo ndipo napata usingizi safiiii
nakushauri chomoka kwenye bia njoo upande wangu
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,850
Points
2,000
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,850 2,000
Muda wote wa miaka 26 ukinywa castle lager? kama sikosei, castle lager haijafikisha umri huo kwa TZ! Labda kama ulikua unaletewa kutoka South!
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Kwani madhumuni ya kunywa ni kulewa?
 
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
2,058
Points
1,500
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
2,058 1,500
Pepo la ulevi, utabalisha vilevi vyote lakini haitakusaidia.

Angalia badget yako ya ulevi ilivyo nzuri:-

Castle 15 x 2000.00 = 30,000.00
Konyagi 1 x 5000.00 = 5,000.00
Castle 10 x 2000.00 = 20,000.00 kwa marafiki
Jumla 55,000.00

Kwa mwezi 1,650,000/=
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000
tengeneza cocktail mwitu.
Viungo ni kama ifuatavyo
castle lager 3
safari 2
konyagi vimobitel 2
sminorf 1/2 chupa
wanzuki lita 2
banana chupa 1
coca cola 1

halafu kunywa coctail hii iishe ndani ya nusu saa.
Hapo tatizo lako litakwisha kabisa,kwa ushauri zaidi tembelea ofisi yangu.kwa dar niko uwanja wa fisi.arusha napatikana matejoo na kambi ya fisi.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,574
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,574 2,000
tengeneza cocktail mwitu.
Viungo ni kama ifuatavyo
castle lager 3
safari 2
konyagi vimobitel 2
sminorf 1/2 chupa
wanzuki lita 2
banana chupa 1
coca cola 1

halafu kunywa coctail hii iishe ndani ya nusu saa.
Hapo tatizo lako litakwisha kabisa,kwa ushauri zaidi tembelea ofisi yangu.kwa dar niko uwanja wa fisi.arusha napatikana matejoo na kambi ya fisi.
Unataka alewe au afe kibudu....so they say in pare hills.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Mix gongo na safari kisha zimua na kiloba utapata akili
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,066
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,066 2,000
Pepo la ulevi, utabalisha vilevi vyote lakini haitakusaidia.

Angalia badget yako ya ulevi ilivyo nzuri:-

Castle 15 x 2000.00 = 30,000.00
Konyagi 1 x 5000.00 = 5,000.00
Castle 10 x 2000.00 = 20,000.00 kwa marafiki
Jumla 55,000.00

Kwa mwezi 1,650,000/=
acha kumtishia mwenzako wewe.
Kunywa ni bidii kujenga ni bahati!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,932
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,932 1,500
Kama ulewi tatizo liko wapi? Au safari zako za kwenda ATM zimepungua???
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 1,225
Kama ulewi tatizo liko wapi? Au safari zako za kwenda ATM zimepungua???
Ndo madhara ya kutoka kwenye whisky na wine au konyagi na vodka kisha unahamia gafla kwenye chibuku unategemea atalewa kwa kunywa choya au mbege?
 
M

MASEBUNA

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
244
Points
170
M

MASEBUNA

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
244 170
Beer hazikufai,kunywa whisky na wine lakini home msosi uwepo.Sio unakunywa afu unakula ugali maharage zitakurudi.kama huna pesa kunywa gongo.
Kiukweli nimejaribu sana hizi pombe kali baada ya kushauriwa na watu kadhaa tatizo ni lili lile tena afadhali nianze na bia then nipate japo toti 2 au 3 kidogo lakini nikinywa kali nalazimika kunya bia 2 mpaka tatu ili kidogo nipate usingizi.
 
M

MASEBUNA

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
244
Points
170
M

MASEBUNA

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
244 170
Hakuna ulazima wowote kwa wewe kunywa pombe, unaharibu bajeti ya familia yako, nakushauri uiache mara moja.

Ni kweli mkuu na hilo ni tatizo ndiyo maana natafuta ushauri na kushare na watu last week nilipewe ushauri na moja ya walioniambia nikushare na watu juu ya tatizo langu na wengine ambao wanatatizo kama hilo
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top