Nikilala na Laki Moja Ndani Sipati Usingizi

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Aug 1, 2012
3,658
2,000
Sijui ndio dalili za umasikini hizi au. Yani nikiwa naka pesa kidogo ndani ya nyumba nahisi kama navamiwa vile. So nawaza siku moja Mungu akanibariki nikawa na minoti sijui hali itakuwaje maana haka kalaki tu, usingizi sipati!
 

Ligogoma

JF-Expert Member
Aug 27, 2010
3,186
2,000
Hahahaaaa!! Duuh!! Ni hofu tu inawezekana nyumba unayolala haina mfumo thabiti wa ulinzi. Je kutembea nazo unaweza? au ndiyo nyie mkiwa na hela kidogo kila kona mnaweweseka mpaka vibaka na matapeli wanawagundua na kuwaibia halafu mnabaki kujiuliza, "Wamejuaje nina hela?? Wanatumia madawa wale"
 

gfsonwin

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
18,245
2,000
sijui ndio dalili za umasikini hizi au. Yani nikiwa naka pesa kidogo ndani ya nyumba nahisi kama navamiwa vile. So nawaza siku moja mungu akanibariki nikawa na minoti sijui hali itakuwaje maana haka kalaki tu, usingizi sipati!

hivi watoto wa mbwa hawapitagi jf??
Make chunga wasije wakakuvamia
 

xfactor

JF-Expert Member
Jan 25, 2014
1,511
1,250
Hujazoea hela mkuu,inaonekana hela inakutembelea mara chache sana ndio maana unakaa na hela ndani badala ya kuweka benki.
 

Manjagata

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
6,389
2,000
Sijui ndio dalili za umasikini hizi au. Yani nikiwa naka pesa kidogo ndani ya nyumba nahisi kama navamiwa vile. So nawaza siku moja Mungu akanibariki nikawa na minoti sijui hali itakuwaje maana haka kalaki tu, usingizi sipati!

Mkuu watoto wa mbwa hawajakusikia? Shauri yako!
 

Senior Boss

JF-Expert Member
Aug 19, 2011
3,309
2,000
Sijui ndio dalili za umasikini hizi au. Yani nikiwa naka pesa kidogo ndani ya nyumba nahisi kama navamiwa vile. So nawaza siku moja Mungu akanibariki nikawa na minoti sijui hali itakuwaje maana haka kalaki tu, usingizi sipati!

Utoto na ushamba unakusumbua !!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom