Nikifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikifa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lady N, Aug 18, 2010.

  1. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mume: Mke wangu nikifa utaolewa tena?
    Mke: Ndio, itategemea.
    Mume: Utampa gari yangu aendeshe.
    Mke: Mh! Nadhani.
    Mume: Utamuacha akae kwenye kiti changu sebuleni?
    Mke: Labda.
    Mume: Utamuacha avae suti yangu nzuri?
    Mke: No, ye ni mfupi.
     
  2. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 601
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Hapo kwenye suti hapooo!!! Alijuaje kama ni mfupi? Yaonekana alishamjaribisha! Ukiona hivyo ujue jamaa alishakula bisi ya mkeo!!
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nahisi hilo jibu la mwisho lilivunja ndoa au kuzusha vagi !
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    hapo hapo huyo bwana akaaga dunia.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    na wewe bibi hauko mbali sana na mumeo marehemu mtarajiwa
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Hii joke nilivyoiona ni fupi nikidharauu, kumbe.
    Bweheeeeeee!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Kumbe tayari kuna Back up:becky:
     
  8. T

    Taso JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,526
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    "Ndio, itategemea" maana yake nini? Ki-joki hakijaenda hata darasa la saba
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    ........baada ya hapo sijui kilitokea nini!
     
  10. anania

    anania Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jmaa ailimpiga mke na mke alimpiga mume wote wakaishiwa nguvu za kupigana badala yake nguvu ya ku-do akawajia ,kwasababu ugovi ulifanyika sebuleni watoto waliwakuta waki do kesho yake asubuhi ugovi mwangine ukazuka kwani mke alianza kumulaumu mume kuwa yeye ndio chanzo cha ugovi,raha ya du-doo na pia aibu kwa watoto.
    .
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 145
    Duh.... kama ni mie hapo nivarangati bin kimbembe
     
Loading...