marafiki naomba mnipokee humu ndani, kwani nimekuja na mawazo mazuri ya kujenga taifa letu, je naombeni mniambie marafiki wabaya ni akina nani ili niwaepuke.
Humu hakuna mbaya hata mmoja
Karibu na tunayahitaji mawazo yako sana kujenga nchi yetu na wala usimuone binadam mwenzako ni mbaya ila tofautiana nae kwa hoja za kujenga
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.