Nikaribisheni baba yenu nabisha hodi JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nikaribisheni baba yenu nabisha hodi JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Father of All, Feb 26, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama mnionavyo kwenye picha, mie ni Father of All hasa wale wanaoruka. Naingia ukumbini kwa mara ya kwanza baada ya kusimuliwa uzuri wa uwanja huu. Wanangu napiga hodi hivyo nikaribisheni.
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Karibu baba. Ingia tu mpaka ndani
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Shikamoo baba. Unakunywa bia gani..
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Punguza biti "baba"....
    Haya karibu sana jamvini
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu sana mkuu
     
  6. L

    LA TOVI Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaa wewe peleka ufather kwa wanao na mkeo nyumban kwako hapa wewe ni kama kindagaten tuu.
    Kama huamin zingua wanajamvi ndio uone.
    Mkuu hapa hakunaga ufather bana.Huo uporoto wako peleka facebook bana.

    Ila kalibu jaribu kuruka ukuta funguo kaondoka nazo INVISIBLE
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,342
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Karibu sana Njomba hapa JF.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Karibu sana mkuu
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Karibu sana lakini hapa aliyekutangulia ndo father wako coz ndo atakuonyesha njia. haya geuga niangalie kama umeshabanduliwa rebo.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Karibu
     
Loading...