Nikaona jeans ITV habari leo!

Nikaona jeans ITV habari leo!

Kuna siku malawi sijui mshika kamera alikuwa na visa na msoma habari au la sijui! alim-zoom na kuelekeza kamera chini ya jamaa na akaonekana amevaa suti ila huku chini hakuvaa kitu na kilingaa kwa mbali kitu kama kibukta cha msimbazi sijui ilikuwa chupi ile! Nahisi yule jamaa atakuwa alifukuzwa kazi.
 
Halafu hicho kikapeti cha mlangoni kirudishe sehem yake hapo sebuleni hakifai
 
Mkuu kzba hongera kwa kununua big screen naona hata makaratasi hujatoa.
 
Last edited by a moderator:

Utapata matatizo ya kiafya, kuumwa na shingo, macho kuanza kupoteza nuru na kuchoka haraka.

Nimekupa ushauri tu na wewe upo huru na mali yako na afya yako.
 
Nnakushauri TV yako ishushe chini, ipo juu sana. Chini ya TV pawe 2" (nchi mbili) kutoka kwenye hiyo meza nyeupe.

Huyu atakua kaenda kugongea TV kwa jirani, mara nyingi mida ya majirani kugongea TV ni nyakati za taarifa ya habari au mpira...

Si unaona hata upande wa kochi alilokaa si lile lililopo mbele ya TV...
 
...inekuwa Bahati mbaya camera man amezoom "in"akaonekana chini ya kiuno...

Mkuu utakuwa ulitaka kumaanisha zoom-out...ndio maana mtangazaji kaonekana sehemu kubwa ya mwili wake...

Zoom-in ingelilenga eneo moja tu...
 
Hope hujui mziki wa watoto

unawaumiza shingo watoto
eka sheria ambazo wao watalazimika kuzitii tu ili kuepuka misala isiyo ya lazima
mie kwangu japo kwa sasa wapo 5 lkn uwiiiiiiiiiiiiii wanajua TV haisogelewi wala kuguswa kwa mikon na umeme ni marufuku kuushika na hawajawah kushika.
 
Ha ha ha! Watanzania bhana mnapenda kudiscourage wenzenu sana. Apart from ushauri mzuri wa Faizafoxy kwa mleta mada, wengine mnaleta mashambulizi yasiyo na tija!
 
Back
Top Bottom