Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,803
- 95,693
Hapana leo sijapata kamnyweso. Kweli tena hivi kwanini sitongozwi jamaniUshaanza ujinga, huenda kamnyweso kana kufanya usahau 😅
Hapana leo sijapata kamnyweso. Kweli tena hivi kwanini sitongozwi jamaniUshaanza ujinga, huenda kamnyweso kana kufanya usahau 😅
Unajua nimecheka kwa nguvu, labda uko serious sana na maisha, una sahau kuishi.Hapana leo sijapata kamnyweso. Kweli tena hivi kwanini sitongozwi jamani
Hapana bana yaani natamani kabisa kutongozwa lkn hakuna anae niona. Inauma sanaðŸ˜ðŸ˜Unajua nimecheka kwa nguvu, labda uko serious sana na maisha, una sahau kuishi.
Haya mchumba usi huzunike, nita kutongoza pm deal? 😅Hapana bana yaani natamani kabisa kutongozwa lkn hakuna anae niona. Inauma sanaðŸ˜ðŸ˜
Njoo basi..Haya mchumba usi huzunike, nita kutongoza pm deal? 😅
Kichwa Pembe nakuja 😅Njoo basi..
Wazo zuri sana, ngoja nilifanyie kazi kwa harakaKama una ajira acha kazi huku ukiwa na uhakika wa ku survive nje ya ajira.
Ni nani alikuambia alipumzika kwa raha baada ya kifo?Kula maisha ,kifo ni jambo zuri zaidi ..Unatishwa ukifa unapumzika kwa raha kabisa.
Siyo kwamba naikandia ajira ila nimeona ndoto za watu zimeshindwa kutimizwa kwa kukosa muda tu wakufanya hilo wazo lake.Wazo zuri sana, ngoja nilifanyie kazi kwa haraka
Ki Biblia tumekadiriwa miaka 70, kwa hiyo assumption ni kuwa mtoa mada ametimiza miaka 30+ Kufa kabla ya miaka 70 ni matokeo tu ya namna ulivyoamua kuishi ila aliyokupangia ni hiyo 70.Umejuaje kwamba imebaki 40 mkuu!
HaswaaaSupport MANCHESTER UNITED raha burudani
Tatizo, mishahara na vyeo vinatuhadaaSiyo kwamba naikandia ajira ila nimeona ndoto za watu zimeshindwa kutimizwa kwa kukosa muda tu wakufanya hilo wazo lake.
Huu ni ushauri wa kibaharia kabisaUsisahau kupiga pumbu uache kopi duniani
Nimepata maonoUmejuaje?
Hakuna aliyerudi wote wanakula maishaNi nani alikuambia alipumzika kwa raha baada ya kifo?