Night club-ushauri

spray

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
224
250
Hi wanabodi hamjambo,
Ndani ya mwezi mmoja toka sahii natarajia kufungua nite club ambayo itatarget watu wa hali ya kati na juu..

Naomba wenye uzoefu wanipe experience yakurun hii biznez, wateja pia unaona nn huwa kinakuvutia zaidi nk, na pia kama kuna chochote unachoweza kunishauri tukafanikikiwa..

Pls karibuni kwa mawazo
 

Kimolah

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
368
500
Location, security, ambience, parking space, drinks ( liquors,beers,cocktails n mocktails) .. Prices..., servers (waitress /waiters and bouncers)
 

24hrs

JF-Expert Member
Dec 8, 2016
2,597
2,000
eleza una target mkoa upi wilaya ip ama ni katika majiji ya tanzania safari njema ya mafanikio club inalipa kama utakuwa na totoz za kutosha na lady free katkat ya week.
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
48,030
2,000
Hi wanabodi hamjambo,
Ndani ya mwezi mmoja toka sahii natarajia kufungua nite club ambayo itatarget watu wa hali ya kati na juu..

Naomba wenye uzoefu wanipe experience yakurun hii biznez, wateja pia unaona nn huwa kinakuvutia zaidi nk, na pia kama kuna chochote unachoweza kunishauri tukafanikikiwa..

Pls karibuni kwa mawazo
Habari yako chief ntaku pm namba ya jamaa mmoja anaitwa richy hzo ndy shuguli zake Ali design pub iliyo ndani ya bar yetu jamaa Yuko vzuri sana jamaa his the best

Ova
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
48,030
2,000
Hi wanabodi hamjambo,
Ndani ya mwezi mmoja toka sahii natarajia kufungua nite club ambayo itatarget watu wa hali ya kati na juu..

Naomba wenye uzoefu wanipe experience yakurun hii biznez, wateja pia unaona nn huwa kinakuvutia zaidi nk, na pia kama kuna chochote unachoweza kunishauri tukafanikikiwa..

Pls karibuni kwa mawazo
Nshaku pm namba ya jamaa we mcheki tu,ukichonga naye atakupa full info

Ova
 

jerry joshy

JF-Expert Member
Jul 8, 2015
403
500
hajaombaa
Habari yako chief ntaku pm namba ya jamaa mmoja anaitwa richy hzo ndy shuguli zake Ali design pub iliyo ndani ya bar yetu jamaa Yuko vzuri sana jamaa his the best

Ova
hajaombaa mtu wa kudisign bt namnaa ya kurun by yhe way mi nakushaur kwanza waudumu wawe wanaojielewaa,dj mzuri,vinywaji na vyakulaa bilaa kusahau kareoke iwepo mengine utajuaa baada ya kufunguaa alhamis ladyz freee uweke piaa
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
48,030
2,000
hajaombaa

hajaombaa mtu wa kudisign bt namnaa ya kurun by yhe way mi nakushaur kwanza waudumu wawe wanaojielewaa,dj mzuri,vinywaji na vyakulaa bilaa kusahau kareoke iwepo mengine utajuaa baada ya kufunguaa alhamis ladyz freee uweke piaa
Hadi ushauri atampaa pia

Ova
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom