nifanyeje ajue nampenda

nifanyeje ajue nampenda

Dogo acha upuuuzi wako wa kujaribu Kumwambia blah blah blah zako kuwa unampenda na what!!!!!!!!! Trust me its a Party Pupper!!!!!!!! Yaani utam turn off kabisaaa na wewe na atakupa flat NO!!!!!!!! Hali si mbaya sana kama kakuandikia sms ana new GF!!!!!!!! Hiyo inaonesha kuwa NAKUREMIND THE OFFER STILL STANDS INCASE YOU WANNA JUMP IN!!!!!!!!!!

Cha kufanya na wewe sms, im so lonely nimebreak up na my BF!!!! Iwould enjoy ya company jaani katika hiki kipindi kigumu!!!! Usikilizie! If ukipata appointment LOOSE CONTROL BABY!!!!!!!!!! GET WILD!!!!!!! Hapo utazisingizia stress za kuachwa na pombe!!!! (Ndo maana siachi pombe mwenzio, naisingizia mambo kibao!!!!!!!!) Usitamke Nakupenda blah blah blah!!!! You are too old for NGOJERAS!!!!! We onesha matendo tuuuu!!!
Hapo umemaliza kila kitu :biggrin1:
 
Unachofanya binti ni kuendelea kuumiza tu moyo wako.
Saikolojia ya mapenzi ipo hivi, kama unahisi unampenda mtu na hudhani kuna nafasi ya kuwa naye ni bora kumpotezea na kutojenga ukaribu kuliko kumuweka karibu na kukaribisha mahusiano ya kindugu.
Sababu ya dhana hiyo ni kwamba mara tu utakapoweka mahusiano ya kindugu baina yenu, uhusiano wenu lazima utaingia dosari pindi mmoja atakapoeleza nia yake ya kimapenzi.
Kitu kingine kukusaidia tu ni kwamba, mapenzi ni muunganiko wa hisia za mioyo miwili, kama umekaa na mtu miaka mitatu na hajakuonesha dalili zozote za kuvutiwa nawe kwa nini unajitaabisha?
Ina maana hakuna wanaume wengine ambao wameshawahi kukutongoza?
 
ukaenda kwa mganga?hukuliwa huko kwa mganga?

Wewe nawe, muache Mganga ajinafsi privillages za kazi yake!!!!!!!!!! Kila mbuzi atakula kwa urefu wa kamba yake!!!!!!!!!!!

Tena mganga atataka akukule juu ya Kaburi ilimradi tu akutishe!!!!!!!!!!!!!!!! Pale kino wanawasingizia machangu kutumia uwanja wa millele vibaya, kumbe hata waganga ndo kiwanja chao cha nyumbani!!!!!!!!!!
 
Sasa kama wajijua siye type yake kwann unasisitiza kutaka kuwa naye? Pia umesema ana girlfriend so unataka kuwatenganisha au plan yako ni nini? Sidhan kama unampenda as u say....

Huyu anaficha ukweli....atakua kibibi ndo maana anaogopa...mpaka mtu mzima akuite mama mdogo si bure..digits zimesogea...tafuta wa umri wako wewe,achana na vi serengeti boys..
 
was 2010 nilipomaliza chuo nikaenda field nikakutana na kijana mmoja uongo mbaya nilitokea kumpenda sana tena sana sana sana, kama kawaida ningum kwa mwanamke kutamka na kingine sikua type yake kwani nilijaribu kumuuliza kimaongezi anapenda mwanamke wa aina gani sifa alizozitaja sikua nayo hata moja, hichi ndicho kilichonitia hofu zaidi nikaogopa kumuonyesha hisia zangu, basi nilibaki na maumivu yangu bila kumwambia mtu nilishindwa nifanyeje kwani kila nikimuona nilikua mnyonge sana nikaamua niende kwa mganga akanilia tu hela zangu sikufanikiwa, nikaamua kitu kimoja ili kujiridhisha nikatafutta lain mpya nikabadirisha na jina na sauti nikawa na mawasiliano na yeye ya kimapenzi bila yy kujua kama alikua anawasiliana na mimi mpaka nikateka hisia zake ikafikia hatua anataka tuonane nikawa namzungusha mpaka sasa miaka inaenda mi 3 sasa, kwa upande wangu mimi mhusika nikaamua nikaweka mazoe naye ya karibu ya kuheshimiana akawa ananiita mamdogo kiutani mpaka sasa tumekua family friend ndugu zake wananijua kama mamdogo wa kirafiki ndugu zangu wanamjua kwani kwangu huwa anafika na ananiheshim sana,nikawa nampa zawadi na pesa nyingi kwa kisingio kuwa nimepewa na yule feki sasa, nashindwa nifanyeje nampenda sana namaanisha nashindwa nifanyeje kwani tayari tupo kama ndugu sasa, leokaniandikia msg kapata girlfriend mwingine baada ya aliekua nae kushindwa kuonana nae kwa miaka mi3 sasa amambae ni mm fake, nifanyeje ndugu zangu nampenda sana nashindwa kulala mpaka sasa ni saa 7 usiku sina usingizi namfikirianashindwa kumwambia kwa sababu kuu 2
1. sina sifa za kua nae
2. tayari tuna mahusiano kama ndugu na aniheshim sana mpaka ndugu zangu wanamjua na kumheshim nifanyeje

Kosa kubwa ulilolifanya ni kuwa na mapenzi na mtu halafu ukajifanya eti mna urafiki wa kawaida. Hii ilimfanya akuchukulie kama ndugu na kujikuta wewe unajiweka kwenye position ya "kusubiri meli airport"!!! Utaratibu huu umekufanya umepoteze muda wa miaka 3 ukiumia na kuteseka moyo huku mwenzio akiendesha maisha yake kwa amani.

Ungeweza kutumia umwanamke wako kwa kumuonyesha kwa vitendo kuwa unampenda na siyo kumpa mazawadi na mahela mengi huku mkiendelea kuitana mama mdogo, mapenzi gani haya na madogo?!

Na kosa lingine lilikuwa kumuuliza kuwa anataka mwanamke wa aina gani, maana hii ilikufanya uji-disqualify mwenyewe na kijidharau!
Cha msingi, acha kuendelea kupoteza muda, unaweza kufanya kama lara 1 alivyokushauri ili kama kinaeleweka kieleweke na kama sivyo usiendelee kuumia moyo na kupoteza muda wako. Miaka 3 si ungekuwa na wewe umeshampata mwingine?
 
Last edited by a moderator:
Jiamin sema nae!!! hunda aka kuelewa!
 
ukimwona mtafutie timing,utashinda tu!!!.na wewe mpe hisia zako,mweleze na wewe ungependa kuwa na mtu kama yeye.!!
Mengine yatategemea mazungumzo yanaendeleaje.!!!
 
Huyu anaficha ukweli....atakua kibibi ndo maana anaogopa...mpaka mtu mzima akuite mama mdogo si bure..digits zimesogea...tafuta wa umri wako wewe,achana na vi serengeti boys..

hayo ni mawazo yako tu yeye ni 84 mimi niwa 86 unachokisema sio kwel
 
ukimweleza hisia zako na jinsi ulidhamiria kuwa nae atakuelewa
jikaze mtoto wa kike hizi ni zama za uwazi na ukweli
dhana ya kusema mwanaume ndio akuanze ishapitwa na wakati.

ushauri murua huu,

Stand for your life, stand for your love! Hakuna anayezaliwa na kujua kupenda, love is not inborn, its a learned thing!!

Vunja ukimya dada, utapata bomu ukizubaa
 
Si wote waliopata wapenzi wamepata sifa walizokua wanataka! wewe usiogope hizo sifa, kama uko makini
fuata ushauri wa toto la mjini "lara 1"
 
pole sana dada mwambie ikishindikana katafte mwingine,
Japo we real love once ila utapenda tena pengine,
Kumbuka in life huwez pata kila upendacho lazima u loose vingine..
 
hayo ni mawazo yako tu yeye ni 84 mimi niwa 86 unachokisema sio kwel

Umezunguka sana dada yangu, jaribu kumtoa moyoni, usije ukaumia zaidi! kama vipi jimwage kwenye game
kama bahati yako utapata kama sio utakosa na utapata mwengine!
 
was 2010 nilipomaliza chuo nikaenda field nikakutana na kijana mmoja uongo mbaya nilitokea kumpenda sana tena sana sana sana, kama kawaida ningum kwa mwanamke kutamka na kingine sikua type yake kwani nilijaribu kumuuliza kimaongezi anapenda mwanamke wa aina gani sifa alizozitaja sikua nayo hata moja, hichi ndicho kilichonitia hofu zaidi nikaogopa kumuonyesha hisia zangu, basi nilibaki na maumivu yangu bila kumwambia mtu nilishindwa nifanyeje kwani kila nikimuona nilikua mnyonge sana nikaamua niende kwa mganga akanilia tu hela zangu sikufanikiwa, nikaamua kitu kimoja ili kujiridhisha nikatafutta lain mpya nikabadirisha na jina na sauti nikawa na mawasiliano na yeye ya kimapenzi bila yy kujua kama alikua anawasiliana na mimi mpaka nikateka hisia zake ikafikia hatua anataka tuonane nikawa namzungusha mpaka sasa miaka inaenda mi 3 sasa, kwa upande wangu mimi mhusika nikaamua nikaweka mazoe naye ya karibu ya kuheshimiana akawa ananiita mamdogo kiutani mpaka sasa tumekua family friend ndugu zake wananijua kama mamdogo wa kirafiki ndugu zangu wanamjua kwani kwangu huwa anafika na ananiheshim sana,nikawa nampa zawadi na pesa nyingi kwa kisingio kuwa nimepewa na yule feki sasa, nashindwa nifanyeje nampenda sana namaanisha nashindwa nifanyeje kwani tayari tupo kama ndugu sasa, leokaniandikia msg kapata girlfriend mwingine baada ya aliekua nae kushindwa kuonana nae kwa miaka mi3 sasa amambae ni mm fake, nifanyeje ndugu zangu nampenda sana nashindwa kulala mpaka sasa ni saa 7 usiku sina usingizi namfikirianashindwa kumwambia kwa sababu kuu 2
1. sina sifa za kua nae
2. tayari tuna mahusiano kama ndugu na aniheshim sana mpaka ndugu zangu wanamjua na kumheshim nifanyeje


nitume mimi nitamwambia. anakupenda pia ila naye anashindwa kusema, ukisubiri sana shauri yako chelewa chelewa........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom