happy amos
JF-Expert Member
- Feb 23, 2012
- 251
- 434
was 2010 nilipomaliza chuo nikaenda field nikakutana na kijana mmoja uongo mbaya nilitokea kumpenda sana tena sana sana sana, kama kawaida ningum kwa mwanamke kutamka na kingine sikua type yake kwani nilijaribu kumuuliza kimaongezi anapenda mwanamke wa aina gani sifa alizozitaja sikua nayo hata moja, hichi ndicho kilichonitia hofu zaidi nikaogopa kumuonyesha hisia zangu, basi nilibaki na maumivu yangu bila kumwambia mtu nilishindwa nifanyeje kwani kila nikimuona nilikua mnyonge sana nikaamua niende kwa mganga akanilia tu hela zangu sikufanikiwa, nikaamua kitu kimoja ili kujiridhisha nikatafutta lain mpya nikabadirisha na jina na sauti nikawa na mawasiliano na yeye ya kimapenzi bila yy kujua kama alikua anawasiliana na mimi mpaka nikateka hisia zake ikafikia hatua anataka tuonane nikawa namzungusha mpaka sasa miaka inaenda mi 3 sasa, kwa upande wangu mimi mhusika nikaamua nikaweka mazoe naye ya karibu ya kuheshimiana akawa ananiita mamdogo kiutani mpaka sasa tumekua family friend ndugu zake wananijua kama mamdogo wa kirafiki ndugu zangu wanamjua kwani kwangu huwa anafika na ananiheshim sana,nikawa nampa zawadi na pesa nyingi kwa kisingio kuwa nimepewa na yule feki sasa, nashindwa nifanyeje nampenda sana namaanisha nashindwa nifanyeje kwani tayari tupo kama ndugu sasa, leokaniandikia msg kapata girlfriend mwingine baada ya aliekua nae kushindwa kuonana nae kwa miaka mi3 sasa amambae ni mm fake, nifanyeje ndugu zangu nampenda sana nashindwa kulala mpaka sasa ni saa 7 usiku sina usingizi namfikirianashindwa kumwambia kwa sababu kuu 2
1. sina sifa za kua nae
2. tayari tuna mahusiano kama ndugu na aniheshim sana mpaka ndugu zangu wanamjua na kumheshim nifanyeje
1. sina sifa za kua nae
2. tayari tuna mahusiano kama ndugu na aniheshim sana mpaka ndugu zangu wanamjua na kumheshim nifanyeje