Nifanye au niache?

Nifanye au niache?

mutahappy

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Posts
529
Reaction score
188
mi nimetokea kuwa na negative attitude towards girls baada ya girlfriend wangu wa kwanza kuamua kuolewa sababu mi bado nasoma na niko mbali nae.nikaamua kuwa na mwingine nae nkagundua ana bwana mwingine nikaamua kuachana nao kabisa.
sa hivi ndo nakaribia kumaliza masomo yangu na kuna Dada nimempenda sana, lakin napata ugumu kumtokea kwasababu 1.atakuwa kama wa pili? 2. nikimaliza ntamuacha chuo je atonitenda?
plz nisaidie
 
Kaka yangu aliniambia hivi, n l qoute; "Kaunga, mumeo atapatikana kazini, kwa muda huu soma".
 
Mimi nakushauri hivi wacha kupenda penda wanawake kila unao waona.

Kujua mwanamke kama katulia sio kazi ndogo lakini kuna jia nyingi sana siku hizi zinaweza kukusaidia kumjua mwanamke tabia yake.

1-TAZAMA GROUP LA WANAWAKE ANAO FATANA NAO

2-TAZAMA SANA FAMILY YAKE

3-TAZAMA SANA VITU VITATU-namna ya kuongea na wewe pale unapotaka kumjua mana wengine ukisha anza kutaka kujuana naye kwa karibu ananza matusi-ujuwe huyo hakufai mwenye adabu hatukani, kitu cha pili namna ya mazungumzo yake angalia sana unapoongea naye anapenda sana kuongelea nini-ukiona anapenda sana kusema sema watu na kuwatolea siri nakujifanya yeye ni bora ujuwe hakufai...Cha tatu kikubwa cha kutazama mtazame sana ukweli wake mana kupata mwanamke mkweli ni kazi kubwa sana.
 
mi nimetokea kuwa na negative attitude towards girls baada ya girlfriend wangu wa kwanza kuamua kuolewa sababu mi bado nasoma na niko mbali nae.nikaamua kuwa na mwingine nae nkagundua ana bwana mwingine nikaamua kuachana nao kabisa.
sa hivi ndo nakaribia kumaliza masomo yangu na kuna Dada nimempenda sana, lakin napata ugumu kumtokea kwasababu 1.atakuwa kama wa pili? 2. nikimaliza ntamuacha chuo je atonitenda?
plz nisaidie

Maliza shule, wa kwako utampata ukiwa ofisini
 
mi nimetokea kuwa na negative attitude towards girls baada ya girlfriend wangu wa kwanza kuamua kuolewa sababu mi bado nasoma na niko mbali nae.nikaamua kuwa na mwingine nae nkagundua ana bwana mwingine nikaamua kuachana nao kabisa.
sa hivi ndo nakaribia kumaliza masomo yangu na kuna Dada nimempenda sana, lakin napata ugumu kumtokea kwasababu 1.atakuwa kama wa pili? 2. nikimaliza ntamuacha chuo je atonitenda?
plz nisaidie

Sounds to me like you are a hopeless romantic with a budding jaundiced view about love and relationships.

Just take a time-out and regroup. While on time-out clear out your mental space. Get all the cobwebs from your mind.

Then give it (dating) another go.
 
Kaka yangu aliniambia hivi, n l qoute; "Kaunga, mumeo atapatikana kazini, kwa muda huu soma".
Yani kaka yako kasahau unaweza usipate kazi ukaishia kukaa nyumbani tu :biggrin1:
 
mi nimetokea kuwa na negative attitude towards girls baada ya girlfriend wangu wa kwanza kuamua kuolewa sababu mi bado nasoma na niko mbali nae.nikaamua kuwa na mwingine nae nkagundua ana bwana mwingine nikaamua kuachana nao kabisa.
sa hivi ndo nakaribia kumaliza masomo yangu na kuna Dada nimempenda sana, lakin napata ugumu kumtokea kwasababu 1.atakuwa kama wa pili? 2. nikimaliza ntamuacha chuo je atonitenda?
plz nisaidie

Mwanaume unaogopa kutendwa..?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom