Nifanyaje


mangimeza

mangimeza

Senior Member
Joined
May 13, 2011
Messages
183
Likes
14
Points
35
mangimeza

mangimeza

Senior Member
Joined May 13, 2011
183 14 35
msaada tafadhali, nampenda kwa dhati na sipendi kumuumiza ila nina mke japo nampenda sana nifanyaje?
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
msaada tafadhali, nampenda kwa dhati na sipendi kumuumiza ila nina mke japo nampenda sana nifanyaje?
Mwandikie msg sasa hivi umwambie "Nakupenda kwa dhati, na sipendi kukuumiza. Ila nina mke na ninampenda sana. Unasemaje?"
Then tuma post hapa yeye amejibuje, tutakushauri zaidi jinsi ya kumwambia...
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,672
Likes
49
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,672 49 145
Mwandikie msg sasa hivi umwambie "Nakupenda kwa dhati, na sipendi kukuumiza. Ila nina mke na ninampenda sana. Unasemaje?"
Then tuma post hapa yeye amejibuje, tutakushauri zaidi jinsi ya kumwambia...
Yaani ulivyoandika, nikapata picha ndio mimi napata msg ya namna hiyo kutoka kwa mwanaume ambaye nampenda na ambaye sijui kama ana mke..! Nita kolapsi hakyanani... Inaumiza sana!!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
Yaani ulivyoandika, nikapata picha ndio mimi napata msg ya namna hiyo kutoka kwa mwanaume ambaye nampenda na ambaye sijui kama ana mke..! Nita kolapsi hakyanani... Inaumiza sana!!
Halafu utamjibuje?
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,269
Likes
4,237
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,269 4,237 280
msaada tafadhali, nampenda kwa dhati na sipendi kumuumiza ila nina mke japo nampenda sana nifanyaje?[/QUOTE watu8 will yu please help me here!
i really need yu hapa!mi naondoka i hope nikirudi utakuwa umeshado ze nidful!
 
Last edited by a moderator:
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
Nikishazinduka baada ya kukolapsi.. Nitamwambia basi aendelee na mke wake..!!

Mie kutembea na mwanaume wa mtu siwezi..!! Huo ndio utakuwa mwisho wetu kwa kweli..!!
Huwezi au hujawahi?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,089
Likes
357
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,089 357 180
hebu jifinye; labda unaota ndoto.
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,264
Likes
51
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,264 51 145
hivi kumbe kuna kupenda marambili mkeo ndani unampenda kimada nje unampenda,hebu tofautisha kati ya rights and interest ukitoka hapo jiulize love and affection ni nini na nani kati ya hao anatakiwa avipate?nitarudi baadae
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,401 280
acha uzinzi.....acha tamaa.... Nenda kwa mkeo achana na mipango ya kando
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
833
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 833 280
Usiendelee kumuumiza, let her go. Kuna wanaompenda kwa Dhati lkn unawazibia wewe ambaye huwezi kuwa naye.

So prove that you love her by letting her go.
 
jason

jason

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
308
Likes
118
Points
60
jason

jason

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
308 118 60
Nikishazinduka baada ya kukolapsi.. Nitamwambia basi aendelee na mke wake..!!

Mie kutembea na mwanaume wa mtu siwezi..!! Huo ndio utakuwa mwisho wetu kwa kweli..!!
hapo kwenye red, mabinti wa namna hii huwa ndo mabingwa wa kutembea na wanaume za watu huanza kwa kusema siwezi siwezi mwisho wa siku mambo yanaendelea,
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,599
Likes
3,193
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,599 3,193 280
msaada tafadhali, nampenda kwa dhati na sipendi kumuumiza ila nina mke japo nampenda sana nifanyaje?
watu8 will yu please help me here!
i really need yu hapa!mi naondoka i hope nikirudi utakuwa umeshado ze nidful!
hahaha nimekuja mtani...unajua jana yote sikupita kipande hii....ila nadhani nimechelewa wengine washatoa ya kutoa yatamfaa pia
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,599
Likes
3,193
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,599 3,193 280
msaada tafadhali, nampenda kwa dhati na sipendi kumuumiza ila nina mke japo nampenda sana nifanyaje?
wewe mwanaizaya una jinsia mbili za kiume mpaka uhangaike na wanawake wawili?
Mungu kakupa hilo dushelele moja ili ufanyane na mkeo tu wewe unaanza kuhangaika kulitembeza kwa wanawake wengine...
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
acha tamaa za kijinga wewe ridhika na ulie naye wewe
 

Forum statistics

Threads 1,214,470
Members 462,703
Posts 28,513,904