Nampenda lakini ananiweka kwenye u ‘friend zone’

Nampenda lakini ananiweka kwenye u ‘friend zone’

Vincenzo Jr

Platinum Member
Joined
Sep 23, 2020
Posts
33,210
Reaction score
83,112
1000057458.jpg

Ni kitoto cha 2000 nimekuwa nikikipea kila kitu nimetupa sana hela zangu ila amekuwa akiniweka kwenye ufriend zone siku hizi dah nashindwa nifanyaje anko wenu na mtoto nampenda kinoma yaani kwangu kila kitu hakosi kama ni hela natoa namgharamia kodi dah! Au kanasa kwa wototo wa mjini
 
View attachment 3671076
Ni kitoto cha 2000 nimekuwa nikikipea kila kitu nimetupa sana hela zangu ila amekuwa akiniweka kwenye ufriend zone siku hizi dah nashindwa nifanyaje anko wenu na mtoto nampenda kinoma yaani kwangu kila kitu hakosi kama ni hela natoa namgharamia kodi dah! Au kanasa kwa wototo wa mjini
Nigha unataka utukanwe? Akikuweka friendzone, futa namba , futa kila kiti about her. Live your life
 
Kwani bado hujaoa hadi leo Mkuu, Kwanini uhangaike na watoto wa mwaka 2000 wasiojielewa?

Juzi ripoti ya Maambukizi ya HIV/Ukimwi ilionesha, waathirika wengi wa HIV kwasasa ni vijana wenye umri kati ya miaka 14 hadi 25

Chukua tahadhari, Kuna maisha baada ya kumwaga 🤪
 
View attachment 3671076
Ni kitoto cha 2000 nimekuwa nikikipea kila kitu nimetupa sana hela zangu ila amekuwa akiniweka kwenye ufriend zone siku hizi dah nashindwa nifanyaje anko wenu na mtoto nampenda kinoma yaani kwangu kila kitu hakosi kama ni hela natoa namgharamia kodi dah! Au kanasa kwa wototo wa mjini
Kwangu kila kitu hakosi😁

Au kanasa kwa watoto wa mjini🤔😀 (Ondoa neno Au utapata jibu lake😎
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom