Nifahamisheni Umri wa Lady Jaydee 'Jide'


Mugare

Mugare

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
561
Likes
613
Points
180
Age
32
Mugare

Mugare

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
561 613 180
Habari wanajamvi! naombeni mnisaidie umri wa jide maana huyu dada nilianza kumskia nikiwa na umri mdogo sana, mpaka sasa at the age of 30 bado yuko vile vile habadiliki, sana sana namuona anazidi tu kuwa mzuri. Nafatilia pia tuzo za EATV wasanii wanamkubali sana huyu dada na wengi wao wanadai pia walianxa kumskia wakiwa wadogo bado wanatembea na wazazi wao kwenda kwenye concert.
Ni hayo tu leaders....
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,162
Likes
6,662
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,162 6,662 280
38 ila mpaka leo hana mtoto
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
7,902
Likes
8,881
Points
280
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
7,902 8,881 280
Habari wanajamvi! naombeni mnisaidie umri wa jide maana huyu dada nilianza kumskia nikiwa na umri mdogo sana, mpaka sasa at the age of 30 bado yuko vile vile habadiliki, sana sana namuona anazidi tu kuwa mzuri. Nafatilia pia tuzo za EATV wasanii wanamkubali sana huyu dada na wengi wao wanadai pia walianxa kumskia wakiwa wadogo bado wanatembea na wazazi wao kwenda kwenye concert.
Ni hayo tu leaders....
 
Mugare

Mugare

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
561
Likes
613
Points
180
Age
32
Mugare

Mugare

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
561 613 180
Miaka atakayo kutajia msanii yoyote awe bongo movie au mwanamziki akikutajia kumi na tisa ongenza miwili kama jaydee 37 ongeza miwili
Hutaki nao ujinga kabisa mkuu
 
Mtile

Mtile

Senior Member
Joined
May 25, 2013
Messages
127
Likes
68
Points
45
Mtile

Mtile

Senior Member
Joined May 25, 2013
127 68 45
Embu acheni ujinga mi namsikia jady dee niko form 1 afu leo mniambie eti kanizid miaka saba tu, naona mnaanza kupenda ujinga
Kabisa naunga mkono HOJA... Mi Niko Form One yeye ana hit town hapa.. halafu mnaniambia namzidi miaka 6??? ACHENI UBOYA AISEE
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,260
Likes
10,090
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,260 10,090 280
JayDee mwezi wa pili atafikisha miaka 23. Muda unakimbia sana!
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,895