Nifahamishe Wapi live band siku za kawaida hasa alihamisi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifahamishe Wapi live band siku za kawaida hasa alihamisi?

Discussion in 'Entertainment' started by KakaKiiza, May 3, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Wanabodi ninamgeni wangu anataka kwenda mziki lakini live band je siku za kawaida kwa hapa Dar niwapi pazuri kunapigwa mziki wa live kama ya kina kingkiki nakadharika?Nijulisheni tafadhali.
     
  2. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mafuta house 4th floor, savana lounge. Au mbalamwezi.
     
Loading...