Niendelee na ustaarabu au nitumie nguvu?

Niendelee na ustaarabu au nitumie nguvu?

Nilimtongoza mwanamke akanikubalia. Siku moja nikamuita kwangu tukapiga story muda flani halafu badae nikamuomba mzigo kistaarabu ila akagoma nikaona isiwe kesi nikamuacha. Saa sita usiku akaondoka kwenda kwao maana si mbali.

Siku ya pili pia nikamuita nikamuomba tena kistaarabu lakini akagoma. Nikaanza kumtomasa; nilitomasa kila sehemu lakini kuvua hataki. Yaani hata kuvua kofia hataki ila maziwa, kiuno na kila kitu nashika bila shida. Mwisho wa siku nikachoka demu hapati nyege hata moja, japo kwenye papuchi alikuwa anakataa kushikwa. Nikamuacha.

Siku ya tatu tena akafanya hivyo hivyo. Sasa kesho kutwa anakuja tena, najiuliza nimuombe kistaarabu au nitumie nguvu?

Wazoefu naomba maoni yenu

Nawasilisha.
Pm namba yake fasta nijaribu kumshauri.
 
Nna miezi miwili tu ya kukaa huku niliko sasa nikisubiri ntaondoka bila kumla
Kwani lazima umle..! Yeye hata hela yako hajala shida iko wapi?

Mtu mwenyewe unapita halafu unakuja kulalamika huku, si utafute mwingine kama unagenye sana!!??
 
Huenda anaumwa anakuepusha na kifo ila wewe hutaki kupishana na kifo cha mapema. Kila lakheri Mkuu ila za kuambiwa changanya na zako.

Nakushauri mwache tu kama kuku ni wako mda na wakati wowote atakupa na hata kama unatokea mikoa ya mbali ipo siku utapata au ukajua why kakubania.

Nasema za kuambiwa changanya na zako
 
By then two months is enough to her to make a strong decision whether to share love with u or not but for real u need to tolerate coz if u call she came without an incovinience so be patient good news nearby to ur door.
 
MREJESHO.


jamani jamani yamenikuta makubwa. [emoji23][emoji23].


Yule manzi bana siku ilipowadia nikawa namsubiri kwa hamu,,, mawazo yote niliyaweka kuwa leo nakula mzigo kwa namna yoyote ike, nilidhamiria kitumia nguvu ikibidi,
Basi bwana,, demu akaja tukaanza story za hapa na pale,, baada ya mda kidogo nikaanza kumshikashika kimahaba(sikumuomba mechi kama siku zingine).

Cha ajabu siku hiyo bana hakuonesha upinzani mkali kama wa siku zingine,,, kukurukakara! Nikafanikisha kumvua nguo zote isipokuwa chupy,, sasa kuivua chupy ikawa mbinde ikabidi nitumie nguvu, nikaichana yote akswa hamna namna.

Aisee nilipomvua nilikutana na msitu huo zaidi hata ya ule wa Amazon,,, kiukweli yule manzi alikuwa na vudhi refu na nene,, kwa kuwa nilikuwa na ngenye za kutosha nikaona hamna namna tu,, Nikamla ivoivo,, baada ya kushusha mzigo wangu,, yule manzi akawa anaona aibu sana kuniangalia nililigundua hilo nikamuuliza kulikokoni, bila hiyana akanambia eti hakujua kama anakuja nimle ko hakujiandaa. Basi sikuwa na la kumfanya maana hisia juu yake nilipoteza kabisa, ila nikajikaza nikampanda tena cha pili kilipoisha nikamwambia akaoge nimsindikize kwao, cha ajabu eti akagoma na mimi nikamkazia kwamba nataka aondoke sitaki alale, kiunyonge sana sa sita usiku nikamsindikiza kwao mana sio mbali..

SIMTAKI TENA ANATUMA UJUMBE SIJIBU,, ANAPIGA SIPOKEI.

vipi wadau nimefanya la maana au ovyo kabisa.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]tatizo n amazon ama unamkomoa alivokuzungusha???hata kama jamn msitu mrefu hvo et haukujiandaa labda tunatofautiana m ikipita week yaan nshaanza kujisikia vbaya ko lazma nzitoe tu
 
Mi namuomba tu kiungwana,, mfano; Irene mwenzio nimejawa na hisia naomba unijali.
[emoji16] huu uombaji butu kabisa...naomba inijali [emoji23][emoji23][emoji23] salaaaleee!
 
Nilimtongoza mwanamke akanikubalia. Siku moja nikamuita kwangu tukapiga story muda flani halafu badae nikamuomba mzigo kistaarabu ila akagoma nikaona isiwe kesi nikamuacha. Saa sita usiku akaondoka kwenda kwao maana si mbali.

Siku ya pili pia nikamuita nikamuomba tena kistaarabu lakini akagoma. Nikaanza kumtomasa; nilitomasa kila sehemu lakini kuvua hataki. Yaani hata kuvua kofia hataki ila maziwa, kiuno na kila kitu nashika bila shida. Mwisho wa siku nikachoka demu hapati nyege hata moja, japo kwenye papuchi alikuwa anakataa kushikwa. Nikamuacha.

Siku ya tatu tena akafanya hivyo hivyo. Sasa kesho kutwa anakuja tena, najiuliza nimuombe kistaarabu au nitumie nguvu?

Wazoefu naomba maoni yenu

Nawasilisha.
ASA NDUGU YANGU JINA TU NI KIBENTEN KWANINI UTUMIE NGUVU WAKATI JINA LAKO HALIHITAJI KUTUMIA NGUVU, JINA TU LIMEBEBA AHADI YA KUTAKA KUBEMBELEZWA KWANINI UTUMIE NGUVU, HUONI NI MATUMIZI MABAYA YA JINA LAKO?????
 
Amazon ndo tatzo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]tatizo n amazon ama unamkomoa alivokuzungusha???hata kama jamn msitu mrefu hvo et haukujiandaa labda tunatofautiana m ikipita week yaan nshaanza kujisikia vbaya ko lazma nzitoe tu
 
ASA NDUGU YANGU JINA TU NI KIBENTEN KWANINI UTUMIE NGUVU WAKATI JINA LAKO HALIHITAJI KUTUMIA NGUVU, JINA TU LIMEBEBA AHADI YA KUTAKA KUBEMBELEZWA KWANINI UTUMIE NGUVU, HUONI NI MATUMIZI MABAYA YA JINA LAKO?????
Nilikuwa naona kutumia nguvu sio usitaarabu
 
Back
Top Bottom