Niendelee na ustaarabu au nitumie nguvu?

Niendelee na ustaarabu au nitumie nguvu?

Nilimtongoza mwanamke akanikubalia. Siku moja nikamuita kwangu tukapiga story muda flani halafu badae nikamuomba mzigo kistaarabu ila akagoma nikaona isiwe kesi nikamuacha. Saa sita usiku akaondoka kwenda kwao maana si mbali.

Siku ya pili pia nikamuita nikamuomba tena kistaarabu lakini akagoma. Nikaanza kumtomasa; nilitomasa kila sehemu lakini kuvua hataki. Yaani hata kuvua kofia hataki ila maziwa, kiuno na kila kitu nashika bila shida. Mwisho wa siku nikachoka demu hapati nyege hata moja, japo kwenye papuchi alikuwa anakataa kushikwa. Nikamuacha.

Siku ya tatu tena akafanya hivyo hivyo. Sasa kesho kutwa anakuja tena, najiuliza nimuombe kistaarabu au nitumie nguvu?

Wazoefu naomba maoni yenu

Nawasilisha.
Akija muombe akikataa lia machozii atakupa mwenyewe hahahaaa
 
Inawezekana.

Maana majimama haina taabu unaingia tu lijivua lenyewe afu linaanza kukuvua na wewe.
Raha sana
utapata laana utadumaa na hutakuwa mkubwa kama mimi baba yako,wacha kutongoza wamama
 
Mhhh mbona inatokeaga automaticaly tuu jamani kwako imekuwaje?? Yani msichana ukienda kwa mtu unaempenda mguu mmoja unakaa mbali na mwingine taraaatibu yani unajikuta ushajoachia halafu badae unajiliza unamwambia kwa nini umenifanya umeniona mm muhuni eee kwani nilikuja kufanya kumbe moyoni unafurahiiiiii
 
Baada ya kumchezea pamoja na kiss kibao mbebe umpeleke 6 kwa 6,na usimwambie chochote akifika huko mlaze uendelee kupiga kinanda...baadaye ataachia mwenyewe;inaonyesha huyo ni muoga
 
Mmmm kwaiyo wachaga awajui kusaidia bure bila kuomba ela, ukimtoa Mzee wetu mengi?

Sina uhakika umetumia kigezo gani kuandika ulichoandika kwasababu hakihusiani na nilichoandika mimi
 
Mhhh mbona inatokeaga automaticaly tuu jamani kwako imekuwaje?? Yani msichana ukienda kwa mtu unaempenda mguu mmoja unakaa mbali na mwingine taraaatibu yani unajikuta ushajoachia halafu badae unajiliza unamwambia kwa nini umenifanya umeniona mm muhuni eee kwani nilikuja kufanya kumbe moyoni unafurahiiiiii
Ko huyu inawezekana hana mapenzi ya dhati na mimi eti
 
Usimwombe dem ambaye hujawai piga ...dogo vp..hatuombag,inakuja tuu

Et kabisaa ,"naomba papuch"..af unategemea akupe dogo,..au unafkiri hyo ni kama sabun uwapo bafuni
 
Usimwombe dem ambaye hujawai piga ...dogo vp..hatuombag,inakuja tuu

Et kabisaa ,"naomba papuch"..af unategemea akupe dogo,..au unafkiri hyo ni kama sabun uwapo bafuni
Ko nafanyaje ili anipe,, nielezee mkuu
 
Kuwa msafi,geto liwe safiii,uskute wew si msaf ndomana dem anajiuliza mara mbil mbili,hakikisha unanukia vzur,piga mswak,pendeza,nyoa nywele fresh,akiingia tu mshike shike,usikimbilie kumvua nguo,we mshike shike,kama unakulaga mate kula,..usiongee sana,vitendo tuu,nunua vinywaji.msos,kuku awepo..halaf uone ,akikunyima ishu njoo unilaumu
Ko nafanyaje ili anipe,, nielezee mkuu
 
idea za movie hizo
Mwanaume unashindwa kumfanya mwanamke akupe hiyo kirahisi una shida wewe ..........kamata huyo mwanamke msimamishe mzunguke nyuma yake simama huko nyuma mkono wakulia gusa kiuno taratibu kama hutaki kichwa chako pitisha kwa shingo yake toa pumzi Fulani amazing.... Zungusha kichwa chako hapo shingoni kwake mkono wa kushoto sogeza mpaka kwa kitovu hapo mnong'oneze sikioni maneno matamu huku unatoa pumzi ya huba shwaini hutapata shida mwenyewe ataelewa mchezo uongeze na manjonjo mengine....

Sasa kama unamshika utadhani simba anauwa swala sahau kumpata mfyuuuu hatuhitaji nguvu sisi
 
Kuwa msafi,geto liwe safiii,uskute wew si msaf ndomana dem anajiuliza mara mbil mbili,hakikisha unanukia vzur,piga mswak,pendeza,nyoa nywele fresh,akiingia tu mshike shike,usikimbilie kumvua nguo,we mshike shike,kama unakulaga mate kula,..usiongee sana,vitendo tuu,nunua vinywaji.msos,kuku awepo..halaf uone ,akikunyima ishu njoo unilaumu
Sasa mkuu,, yule demu kuhusu kumshikashika nilishika mno,, mate nikala,, lakini haoneshi hata kupandwa na hisia yoyote.

Apo ndo shida inapoanzia.
 
Utaishia jela kwa kubaka. Kama anakuja tena basi weye fanya yako hadi atakaporuhusu umvue kwa ridhaa yake.
Yaani MTU atoke ANAKOTOKA aje chumbani kwako... Akae hadi saa 6 usiku ... Halafu aende akashitaki kuwa kabakwa.... Kwa namna hii wangefungwa wengi
 
Kwenye Nchi isiyo na utawala wa sheria unategemea nini? Kuna dikteta na nduli kakwapua nyumba za Serikali hasara kwa Taifa zaidi ya trillions 3, kanunua kivuko uozo bilioni 8 hakuguswa mpaka kaingia Ikulu.

Akiwa Ikulu kakwapua 2.4 trillions, kachota kinyemela $495 millions na kugoma zisikaguliwe na CAG, kaua, kadhulumu wakulima na wafanyakazi na maovu mengine chungu nzima hata uchunguzi wa kuzuga tu hakuna!

Angekuwa kule China Ikulu angeisikia akiwa kaburini maana wangemchapa risasi miaka mingi iliyopita lakini BONGO NYOSO anajipetea tu.

Mkuki siku zote mtamu kwa nguruwe. Sijui kama binti yako akibakwa kwa kuingia chumbani kwa njemba ungeandika hivi kuunga mkono kubakwa kwake labda na njemba mmoja au mtungo. Shilingi siku zote ina pande mbili Mkuu.

Enjoy your weekend

Alamsiki,

BAK.



Yaani MTU atoke ANAKOTOKA aje chumbani kwako... Akae hadi saa 6 usiku ... Halafu aende akashitaki kuwa kabakwa.... Kwa namna hii wangefungwa wengi
 
Back
Top Bottom