Niendelee na ustaarabu au nitumie nguvu?

Niendelee na ustaarabu au nitumie nguvu?

Daaaaaaaaah,
Hizi sheria bwana, sisi enzi zetu kashapigwa ngwara, yani anakuja kushtuka chupi imebaki kama dodoki la kuogea huku ukishazama ndani ndio utasnza kuona mauno yakizunguka kama feni mbovu

Ukimaliza hamsemeshani kila mmoja anapita kichaka chake, kesho utasikia ujumbe unakujia wa kukushukuru

Siku hizi yani anakuja kabisaaaaaaaa ndani na anaondoka??

Kweli sheria siku hizi na dalili za sifa za simba kula nyama aliyowinda imepotea kwa wanaume aseee
Yaani imecheka kidogo mkojo unitoke,JF bwana..raha sana!
 
Kuwa msafi,geto liwe safiii,uskute wew si msaf ndomana dem anajiuliza mara mbil mbili,hakikisha unanukia vzur,piga mswak,pendeza,nyoa nywele fresh,akiingia tu mshike shike,usikimbilie kumvua nguo,we mshike shike,kama unakulaga mate kula,..usiongee sana,vitendo tuu,nunua vinywaji.msos,kuku awepo..halaf uone ,akikunyima ishu njoo unilaumu
Hahahaaa
 
Back
Top Bottom