Niendelee na ustaarabu au nitumie nguvu?

Niendelee na ustaarabu au nitumie nguvu?

Nilimtongoza mwanamke akanikubalia. Siku moja nikamuita kwangu tukapiga story muda flani halafu badae nikamuomba mzigo kistaarabu ila akagoma nikaona isiwe kesi nikamuacha. Saa sita usiku akaondoka kwenda kwao maana si mbali.

Siku ya pili pia nikamuita nikamuomba tena kistaarabu lakini akagoma. Nikaanza kumtomasa; nilitomasa kila sehemu lakini kuvua hataki. Yaani hata kuvua kofia hataki ila maziwa, kiuno na kila kitu nashika bila shida. Mwisho wa siku nikachoka demu hapati nyege hata moja, japo kwenye papuchi alikuwa anakataa kushikwa. Nikamuacha.

Siku ya tatu tena akafanya hivyo hivyo. Sasa kesho kutwa anakuja tena, najiuliza nimuombe kistaarabu au nitumie nguvu?

Wazoefu naomba maoni yenu

Nawasilisha.
Kweli penye miti hakunaga wajenzi wallah....
Hapo ulipaswa uiweke kwa pembeni, kisha unazamisha tu dhakar.....teh!
 
Demu akiingia ghetoni kwangu ni sawa na kuingia mahabusu hutoki hivi hivi,yaani Mara mbili Demu anatoka kapa!!unaishi kinondoni sehemu gani mkuu!?
Nilimtongoza mwanamke akanikubalia. Siku moja nikamuita kwangu tukapiga story muda flani halafu badae nikamuomba mzigo kistaarabu ila akagoma nikaona isiwe kesi nikamuacha. Saa sita usiku akaondoka kwenda kwao maana si mbali.

Siku ya pili pia nikamuita nikamuomba tena kistaarabu lakini akagoma. Nikaanza kumtomasa; nilitomasa kila sehemu lakini kuvua hataki. Yaani hata kuvua kofia hataki ila maziwa, kiuno na kila kitu nashika bila shida. Mwisho wa siku nikachoka demu hapati nyege hata moja, japo kwenye papuchi alikuwa anakataa kushikwa. Nikamuacha.

Siku ya tatu tena akafanya hivyo hivyo. Sasa kesho kutwa anakuja tena, najiuliza nimuombe kistaarabu au nitumie nguvu?

Wazoefu naomba maoni yenu

Nawasilisha.
 
Mi namuomba tu kiungwana,, mfano; Irene mwenzio nimejawa na hisia naomba unijali.
ahahahahahhahahahahahahahhahahaa ahhahahahahahahahahhahahahahhaha
TWO THINGS VIMENIMALIZA MBAVU HAPA!

jina na unavyoomba !
AH NIMECHEKA!
ahsante mwaya
 
NIPE NAMBA YAKE NIKUOMBEE MZIGO, ILI AKIJA WE UNATUMBUKIZA TU WALA HAKUNA KUONGEA
 
Nilimtongoza mwanamke akanikubalia. Siku moja nikamuita kwangu tukapiga story muda flani halafu badae nikamuomba mzigo kistaarabu ila akagoma nikaona isiwe kesi nikamuacha. Saa sita usiku akaondoka kwenda kwao maana si mbali.

Siku ya pili pia nikamuita nikamuomba tena kistaarabu lakini akagoma. Nikaanza kumtomasa; nilitomasa kila sehemu lakini kuvua hataki. Yaani hata kuvua kofia hataki ila maziwa, kiuno na kila kitu nashika bila shida. Mwisho wa siku nikachoka demu hapati nyege hata moja, japo kwenye papuchi alikuwa anakataa kushikwa. Nikamuacha.

Siku ya tatu tena akafanya hivyo hivyo. Sasa kesho kutwa anakuja tena, najiuliza nimuombe kistaarabu au nitumie nguvu?

Wazoefu naomba maoni yenu

Nawasilisha.
shida wewe ni kibenten kama jina lako,
 
Nilimtongoza mwanamke akanikubalia. Siku moja nikamuita kwangu tukapiga story muda flani halafu badae nikamuomba mzigo kistaarabu ila akagoma nikaona isiwe kesi nikamuacha. Saa sita usiku akaondoka kwenda kwao maana si mbali.

Siku ya pili pia nikamuita nikamuomba tena kistaarabu lakini akagoma. Nikaanza kumtomasa; nilitomasa kila sehemu lakini kuvua hataki. Yaani hata kuvua kofia hataki ila maziwa, kiuno na kila kitu nashika bila shida. Mwisho wa siku nikachoka demu hapati nyege hata moja, japo kwenye papuchi alikuwa anakataa kushikwa. Nikamuacha.

Siku ya tatu tena akafanya hivyo hivyo. Sasa kesho kutwa anakuja tena, najiuliza nimuombe kistaarabu au nitumie nguvu?

Wazoefu naomba maoni yenu

Nawasilisha.

Anakuja kavaa gauni, skirt au Suruali? we mpe pombe anayopenda kunywa utapewa papuchi.
 
Demu akiingia ghetoni kwangu ni sawa na kuingia mahabusu hutoki hivi hivi,yaani Mara mbili Demu anatoka kapa!!unaishi kinondoni sehemu gani mkuu!?
Hata kuvuliwa hataki,, jicho kavu kama paka,, utafanyaje
 
ahahahahahhahahahahahahahhahahaa ahhahahahahahahahahhahahahahhaha
TWO THINGS VIMENIMALIZA MBAVU HAPA!

jina na unavyoomba !
AH NIMECHEKA!
ahsante mwaya
Na we ni Irene nini!

Sasa niombaje,, nambie namna nzuri ya kumuomba mzigo.
 
Daaaaaaaaah,
Hizi sheria bwana, sisi enzi zetu kashapigwa ngwara, yani anakuja kushtuka chupi imebaki kama dodoki la kuogea huku ukishazama ndani ndio utasnza kuona mauno yakizunguka kama feni mbovu

Ukimaliza hamsemeshani kila mmoja anapita kichaka chake, kesho utasikia ujumbe unakujia wa kukushukuru

Siku hizi yani anakuja kabisaaaaaaaa ndani na anaondoka??

Kweli sheria siku hizi na dalili za sifa za simba kula nyama aliyowinda imepotea kwa wanaume aseee
Hahahahaaaaaa
 
Back
Top Bottom