Nico bambaga hatunaye

The Inquisitive

Senior Member
Oct 27, 2010
177
195
Mwanasoka wa siku nyingi aliyewahi kuchezea vilabu vya Simba na Yanga amefariki dunia usiku wa kuamkia leo katika hospitali ya Lugalo.

Source: FULL SHANGWE

RIP Bambaga.
 

X-PASTER

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
11,639
1,250



Kutoka kushoto ni:
Joshua Kilale, Ally Yusuph 'Tigana', Willy Mtendawema, Fomu Felician, Keneth Mkapa, James Tungaraza, Suleiman Mkati, Said Mwamba 'Kizota' na Steven Nemes.

Waliochuchumaa kutoka kushoto ni:
Willy Martin, Mohammed Hussein, Nico Bambaga, Jose Ayoub, Sanifu Lazaro, Edibily Lunyamila na Sekilojo Chambua.
 

Kilembwe

JF-Expert Member
Aug 19, 2009
1,210
1,500
RIP Nico, utakumbukwa daima hasa kwa mchango wako katika soka la TZ, pole kwa wadau wa soka hasa wa vilabu ya Simba, Yanga na Pamba ya Mwanza!
 

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
5,207
0
Munge Amlaze Mahala Pema Peponi..........
.........What a player..... among others used to make my weekends by entertaining us with superb football
 

Masanilo

Platinum Member
Oct 2, 2007
22,295
1,250



Kutoka kushoto ni:
Joshua Kilale, Ally Yusuph 'Tigana', Willy Mtendawema, Fomu Felician, Keneth Mkapa, James Tungaraza, Suleiman Mkati, Said Mwamba 'Kizota' na Steven Nemes.

Waliochuchumaa kutoka kushoto ni:
Willy Martin, Mohammed Hussein, Nico Bambaga, Jose Ayoub, Sanifu Lazaro, Edibily Lunyamila na Sekilojo Chambua.


Kikosi maridhawa kabisa hiki cha Yanga. Nico utakumbukwa daima kwa uwezo wako mkubwa uwanjani! RIP
 

Ogah

JF-Expert Member
Mar 10, 2006
6,235
2,000



Kutoka kushoto ni:
Joshua Kilale, Ally Yusuph 'Tigana', Willy Mtendawema, Fomu Felician, Keneth Mkapa, James Tungaraza, Suleiman Mkati, Said Mwamba 'Kizota' na Steven Nemes.

Waliochuchumaa kutoka kushoto ni:
Willy Martin, Mohammed Hussein, Nico Bambaga, Jose Ayoub, Sanifu Lazaro, Edibily Lunyamila na Sekilojo Chambua.

Dah.....RIP Nico

Hivi katika hiyo picha........ni akina nani ambao hatunao tena
 

Isaac

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
658
250
Raha ya Milele umpe Ee Bwana,na Mwanga wa milele umwangazie,Apumzike kwa Amani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Fao La Kujitoa Phillemon Masinga wa Bafanbafana hatunaye tena Sports 14

Similar Discussions

Top Bottom