Thanda JF-Expert Member Joined Apr 6, 2012 Posts 1,915 Reaction score 596 Sep 2, 2012 #2 Hawa walikuwa wanajua maana ya mapenzi tangu ujana wao.
Blessed Keinerugaba JF-Expert Member Joined Nov 16, 2011 Posts 4,789 Reaction score 4,836 Sep 2, 2012 #3 inawezekana ,play ua part,picha yako inaweza kutumiwa vijana miaka kadhaa mbele kuwa mfano wa kuigwa..........
inawezekana ,play ua part,picha yako inaweza kutumiwa vijana miaka kadhaa mbele kuwa mfano wa kuigwa..........
jamiif JF-Expert Member Joined Apr 30, 2012 Posts 2,413 Reaction score 995 Sep 3, 2012 #4 mashaallah! C6 said: Click to expand...
A AGNETH Member Joined Jul 24, 2012 Posts 47 Reaction score 12 Sep 3, 2012 #5 mtambuzi haki yangu unani chekesha na messege zako . mimi nakutakia juzi mwema tuendelee kupeana mawazo asante sana mtambuzi .
mtambuzi haki yangu unani chekesha na messege zako . mimi nakutakia juzi mwema tuendelee kupeana mawazo asante sana mtambuzi .
FirstLady1 JF-Expert Member Joined Jul 29, 2009 Posts 16,789 Reaction score 5,421 Sep 3, 2012 #6 Mzee Mwanakijiji na Mama watoto Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Sep 3, 2012 #7 C6 said: Click to expand... Babu kamtoa out bibi, hapo atakuwa anapiga lita utamtakaaaa.
kijembeee JF-Expert Member Joined Jun 6, 2012 Posts 409 Reaction score 105 Sep 3, 2012 #8 mambo ya mbefele,now in bongo