Nice one


NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
Ni wanani hawa wake waume wote??
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
mbona kama vile wote ni wanawake
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Hakuna noma hapo,mapenzi ni kitu muhimu sana,fikiria kidogo lingemshika hapo linjemba jingine tu ingekuwaje?
 
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,550
Likes
129
Points
160
Good Guy

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,550 129 160
They are always so squishy,dats why he couldn't resist squizing them.
 
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2010
Messages
720
Likes
3
Points
35
I

Ikunda

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2010
720 3 35
mmmmm kushika gani huko?:redfaces:
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
kamaind **** la mwezake.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Lakini mi nashangaaga inakuwaje mtu unafurahia kushika makalio ya mwenzako yana raha gani hivi,mbona wamama hawatushikagi yetu?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Lakini mi nashangaaga inakuwaje mtu unafurahia kushika makalio ya mwenzako yana raha gani hivi,mbona wamama hawatushikagi yetu?
mmmhh paka mbona nashikaga ako
umesahauu jinsi ninavyoingiza mkono wangu kwenye back pocket ya jinsi yako..
halafu ninaku.......................
unajua **** la mwanaume ni gumu la mwanamke ni lilaini ... hata hivyo bado tunalishika tu..lol mara nyingi sana ...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
mmmhh paka mbona nashikaga ako
umesahauu jinsi ninavyoingiza mkono wangu kwenye back pocket ya jinsi yako..
halafu ninaku.......................
unajua **** la mwanaume ni gumu la mwanamke ni lilaini ... hata hivyo bado tunalishika tu..lol mara nyingi sana ...



:laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::A S-heart-2::A S-heart-2::cheer2:
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Mimi naona kakunja wallet ya mwenzie na si kalio
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
mmmhh paka mbona nashikaga ako
umesahauu jinsi ninavyoingiza mkono wangu kwenye back pocket ya jinsi yako..
halafu ninaku.......................
unajua **** la mwanaume ni gumu la mwanamke ni lilaini ... hata hivyo bado tunalishika tu..lol mara nyingi sana ...
Haya bana...
 

Forum statistics

Threads 1,236,867
Members 475,318
Posts 29,270,260