Ni yupi anatumia nguvu nyingi CCM kwa ajili ya Urais 2015? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni yupi anatumia nguvu nyingi CCM kwa ajili ya Urais 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Jan 10, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,071
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    Wakuu unaona niyupi anagombania urais 2015 ndani ya CCM bila aibu?
     
  2. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Irais ndiyo nini babu?rekebisha title ya thread kwanza
    Kuhusu mada:Kwani mtu akigombea Urais bila aibu kuna tatizo gani?Nadhani ndiyo safi ili tumjue vizuri kama atafaa kuwa Rais wetu au naye ni walewale tu.Au we unadhani wanaojifichaficha ndiyo wagombea wanaofaa?
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Kwa mtazamo wangu 2015 CDM itashindwa kama 57% nakuendelea kama uchakachuaji hautakwepo,
    ila kwa vile watanzania wengine hawajielewi mzee wa mvi atasumbua sana ingawa kupata urais ni ngumu.
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mbona hujamtajia sasa,nilijua mwishoni utamtaja nikawa nakusoma kwa makini...
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    mbona na wewe hujamtaja pia?au ndio huyo mzee mvi umemtaja kiaina?
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,474
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mwenye macho haambiwi "tazama." Ni nani aliyegundua hivi karibuni kuwa ukosefu wa ajira kwa vijana ni tatizo la kitaifa? Ni nani anayezurura akichangisha fedha za makanisa? Mwenye macho haambiwi "tazama."
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,580
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Aliyekutuma kuhoji naona ndo kinara
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    El ndo anautafuta kwa ud na uvumba
     
  9. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ni mkuu wa mafisadi alieamua kufanya kazi za kichungaji kwa sasa ndo anaonekana kujipanga vyema
     
  10. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pia kuna tetesi kwamba anataka kuwa mfadhili wa club ya Msimbazi. Jamaa ana mpango mkakati balaa.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Wote wanauchu kwa nini mgombea asiombwe kaqma chadema?
     
  12. N

    Njingo Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu kweli jamaa mkali kinoma.unajua ukiwa na madaraka unakua bize sana sasa alivyo jitoa ktk uwaziri mkubwa amekua free.muacheni aishi kama wananchi wengine kina MENGI.MANJI.BAKHRESA.ebwana daa kweli NGOYAYEEE mtemi.alafu ngoja niwaulize wana jamii.bwana LOWASA hana haki ya kuabudu.?Alafu huyu mshua anapesa.amewaibia shilingi ngapi?Kuna mvuta bange mmoja aliimba.NAIBA NASEPA KAMA EL.NA IKIWA LOWASA ATAGUNDULIKA HANA HATIA MVUTABANGE UTAWEZA KUMLIPA FAINI HUYU MZEE.?uliimba kwa ushaidi wa kuona au kusikia?
     
Loading...