Ni ya kiume bana...


ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,100
Likes
46
Points
145

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,100 46 145
HII NI SALOON YA KIUME BANA..."Hottiest hairdressing salon for men"

attachment.php?attachmentid=8483&stc=1&d=1267406985


attachment.php?attachmentid=8480&stc=1&d=1267406985



attachment.php?attachmentid=8484&stc=1&d=1267406985


attachment.php?attachmentid=8482&stc=1&d=1267406985


attachment.php?attachmentid=8481&stc=1&d=1267406985


attachment.php?attachmentid=8485&stc=1&d=1267407568
 

Attachments:

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
46
Points
145

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 46 145
........Huu ni ubunifu jamani, kuna restaurant inaitwa hooters huko majuu nilienda kupata dinner, waitress wote walikuwa wamevaa chupi tu aina ya bikini na bra juu........nilijionea maajabu ama kweli tembea uone!!
 

Rugas

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,053
Likes
9
Points
135

Rugas

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,053 9 135
Ubunifu huu nasikia hata bongo umeishatinga....maeneo ya sinza huko haya mambo yapo kabisa....
 

Forum statistics

Threads 1,204,711
Members 457,411
Posts 28,167,442