Ni wiki sasa nimesusiwa chumba nimenuniwa

Ni wiki sasa nimesusiwa chumba nimenuniwa

Kama mada inavyojieleza

Yapata wiki sasa nimesusiwa chumba nalala peke angu na nimenuniwa kabisa na mke wangu.

Ni hivi naishi na mke mbalimbali yani mikoa tofauti. Alikuja hapa maskani ila kuna kamgogoro kadogo kalitokea asubuhi yake nikagundua kosa langu nikamwomba samahani mke wangu lakini kilichotokea ni yeye kuhama chumba analala na watoto na ameninunia

Anaongea na wapangaji wangu eti ili yaishe niwapigie simu wazazi wake niwaombe samahani. Sasa najiuliza tugombane sie samahani nimwombe mamake katu siwezi kufanya huo ujinga

Kila unapotokea mkwaruzano mke anawahi kusema tuachane bora aishi msimbe na kuwa mdangaji

Sasa naona awamu hii kaamua kweli awe msimbe na mdangaji. Nimejaribu kutafuta suluhu naona mwenzangu kaamua kukaza

Basi nami nimeona niendelee na mishe zangu sibembelezi tena.

Ndoa zinachangamoto sana hasa ukiwa na mke mbishi mjuaji asietaka kukubali yaishe.

Sent from my SM-J111F using JamiiForums mobile app
We unahisi kwa nini kakwambia uwapigie wazazi wake simu utoe ushuhuda wa ujinga ulio ufanya......?

Kifupi huyo mwanamke yupo kwako kwa sababu ya shinikizo la wazazi wake so anataka uwaambie wazazi wake ili apate sababu ya kukuacha


Na kukutoa tu wasiwasi huyo mwanamke alisha kuacha kitambo tu hivyo anatafuta sababu ya kuwaambia wazazi wake
 
Kosa langu siku anafika hata hajakaa home kaondoka sijui kaenda wapi. Nami nikaenda zangu kupiga maji jioni narudi nimwite nimuulize kulikoni unafika hata hujatulia tupeane habari za safari wewe unaondoka mke kakimbia baada ya kusikia harufu ya pombe alihisi labda nitampiga. Mi nikafunga milango nikalala na watoto. Hiki ndo chanzo cha yeye kuniachia chumba

Sent from my SM-J111F using JamiiForums mobile app
hivi hawa wanawake wa hivi mnawapataga wapi?pole sana,huko kwenye magroup yao wanafundishana ujinga tu
 
Nakuona mfuasi wa Joyce Kiria, wewe ushauri wako ni kuchepuka na kuachana tu. Wacha weeee
Nimesema kwa muda
Labda nimekosea lugha...watengane kwa Muda.

Joyce kiria yupo sahihi..ukipewa kipigo kwenye ndoa RUN. Roho ya mtu ina thamani kuliko ndoa ya kipuuzi.
 
Mwanamke ambaye hatombwi kisawasawa na mume wake hadi akatoka na dela mkononi japo mara moja moja kwa mwezi hawezi kumheshimu mume wake.

Siku zote mke anasikilizwa mume anaheshimiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ivi ni nani anawashauri myowe si tulikubaliana hakuna kuowa #kataa_ndoa
 
kasikilize wimbo wa Jike shupa.... Mwenzako alipenda sana kama wewe hatimaye akanyoosha mikono kama mateka😅😅
 
Kama mada inavyojieleza

Yapata wiki sasa nimesusiwa chumba nalala peke angu na nimenuniwa kabisa na mke wangu.

Ni hivi naishi na mke mbalimbali yani mikoa tofauti. Alikuja hapa maskani ila kuna kamgogoro kadogo kalitokea asubuhi yake nikagundua kosa langu nikamwomba samahani mke wangu lakini kilichotokea ni yeye kuhama chumba analala na watoto na ameninunia

Anaongea na wapangaji wangu eti ili yaishe niwapigie simu wazazi wake niwaombe samahani. Sasa najiuliza tugombane sie samahani nimwombe mamake katu siwezi kufanya huo ujinga

Kila unapotokea mkwaruzano mke anawahi kusema tuachane bora aishi msimbe na kuwa mdangaji

Sasa naona awamu hii kaamua kweli awe msimbe na mdangaji. Nimejaribu kutafuta suluhu naona mwenzangu kaamua kukaza

Basi nami nimeona niendelee na mishe zangu sibembelezi tena.

Ndoa zinachangamoto sana hasa ukiwa na mke mbishi mjuaji asietaka kukubali yaishe.

Sent from my SM-J111F using JamiiForums mobile app
Ili kuokoa ndoa yako na isionekana kuwa wewe ndiye chanzo cha kuisambaratisha, mpigie simu baba mkwe ni mwanaume ataelewa na yataisha maisha yaendelee
 
Kama mada inavyojieleza

Yapata wiki sasa nimesusiwa chumba nalala peke angu na nimenuniwa kabisa na mke wangu.

Ni hivi naishi na mke mbalimbali yani mikoa tofauti. Alikuja hapa maskani ila kuna kamgogoro kadogo kalitokea asubuhi yake nikagundua kosa langu nikamwomba samahani mke wangu lakini kilichotokea ni yeye kuhama chumba analala na watoto na ameninunia

Anaongea na wapangaji wangu eti ili yaishe niwapigie simu wazazi wake niwaombe samahani. Sasa najiuliza tugombane sie samahani nimwombe mamake katu siwezi kufanya huo ujinga

Kila unapotokea mkwaruzano mke anawahi kusema tuachane bora aishi msimbe na kuwa mdangaji

Sasa naona awamu hii kaamua kweli awe msimbe na mdangaji. Nimejaribu kutafuta suluhu naona mwenzangu kaamua kukaza

Basi nami nimeona niendelee na mishe zangu sibembelezi tena.

Ndoa zinachangamoto sana hasa ukiwa na mke mbishi mjuaji asietaka kukubali yaishe.

Sent from my SM-J111F using JamiiForums mobile app
Kosa lako ni kumuomba msamaha. Wanawake hawapendi kabisa kuombwa msama.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom