Azoge Ze Blind Baga
JF-Expert Member
- Mar 8, 2019
- 455
- 1,731
Siku kadhaa nyuma nlileta uzi hapa kuelezea kuhusu mke wangu niliefunga nae ndoa ya bomani na kuzaa nae watoto watatu anavyotaka tuachane kisa tu namzinguaga mara moja moja
Huyu mwanamke hatuishi pamoja tunakutana mara moja moja sana yani mimi ndo huwa namtembelea kwake.
Sasa baada ya kuja maskani nikamzingua kidogo na akasema ananiacha bora aishi kama msimbe na mdangaji basi ikawa tiketi ya yeye kutolala na mimi kitanda kimoja
Asubuhi nilimwomba samahani kwa matukio ya jana yake maana nlikua nipo bwax mbaya ila nlijua makosa yangu, ila huyu mwanamke akasimamia msimamo wake na kuniachia chumba hii ina maana hajanisamehe
Sasa baada ya kuona hana time na mimi na kahama chumba mi sijaangahika nae tena nimeendelea kulala mwenyewe na nikiwa na hamu ni kupiga tu nyeto.
Kiukweli kuwa na mwanamke ambaye unavumilia madhaifu yake ila yeye havumilii ya kwako ni mtihani sana.
Sent from my SM-J111F using JamiiForums mobile app
Huyu mwanamke hatuishi pamoja tunakutana mara moja moja sana yani mimi ndo huwa namtembelea kwake.
Sasa baada ya kuja maskani nikamzingua kidogo na akasema ananiacha bora aishi kama msimbe na mdangaji basi ikawa tiketi ya yeye kutolala na mimi kitanda kimoja
Asubuhi nilimwomba samahani kwa matukio ya jana yake maana nlikua nipo bwax mbaya ila nlijua makosa yangu, ila huyu mwanamke akasimamia msimamo wake na kuniachia chumba hii ina maana hajanisamehe
Sasa baada ya kuona hana time na mimi na kahama chumba mi sijaangahika nae tena nimeendelea kulala mwenyewe na nikiwa na hamu ni kupiga tu nyeto.
Kiukweli kuwa na mwanamke ambaye unavumilia madhaifu yake ila yeye havumilii ya kwako ni mtihani sana.
Sent from my SM-J111F using JamiiForums mobile app