Ni wapi wewnye mapenzi ya dhati jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wapi wewnye mapenzi ya dhati jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Jan 11, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,419
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanawake wasomi na ambao ni wa kawaida yani walioishia la saba tu,na ukilinganisha na wenye elimu za juu,ni wpi weny mapenzi ya dhati na waaminifu zaidi
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Walioishia vidudu.
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,419
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    hujajibu swali
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    wewe mwenyewe
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Sema sijajibu ulivyotaka wewe. . . POLE.
     
  6. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Umenichekesha sana.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Kuwa au kutokuwa na mapenzi ya dhati ni suala la mtu mwenyewe, wala halihusiani na kiwango cha elimu alichonacho!! IMO.......mtu aweza jifunza/kuiga mambo mbalimbali ktk mapenzi (ambayo yanaweza kujenga au kubomoa) kutokana na sehemu anazokwenda au watu anaokutana nao (iwe ni shule, safarini, au makazi mapya)......... regardless his/her level of education lakini SIO REALLY LOVE!!!
     
  8. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Darasa la saba wanaburuzwa sana na wanaume kwa vile hawajui kiukamilifu haki zao. Halafu kukosa elimu ya kutosha kumewafanya wawe tegemezi sana kwa wanaume. Sasa utasema hayo ni mapenzi ya dhati au uaminifu. Wanakumbatia penzi ili maisha yaende na mara nyingi wanafake.
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mapenzi ya dhati hayana uhusiano na elimu ya mtu
     
  10. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 392
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    unanikumbusha jamaa mmoja aliwahi kuniambia, baada ya kutendwa na warembo wengi (maana yeye alikuwa anago after the most beautiful ones) ameamua kususa, na akaamua kutafuta dada mmoja mbayaaa kinoma alafu akaamua kumpenda kupita maelezo.
    hata hiyo haikumsaidia.
    therefore this proves that mapenzi hayana formula mwaya.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kakuchekesha ama hawa ndo wale wanaopewa mitihani ya multiple choice wanajaza herufi ambayo haipo wakidhani wanamkomoa mwalimu kumbe wanajikomoa
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Elim ya mtu siyo kithibitisho cha mapenzi ya dhati bali tabia ya mtu tu
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,005
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Aliyekuwa hajawahi kuuona mlango wa shule ndiyo atakidhi haja yako
     
  14. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Walioishia vidudu au wanaopenda vidudu? Briefly explain.
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    wote hovyo tuu...mapenzi usanii
     
  16. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukitaka mke wa kumbuluza asiye na maamuzi, kumkanya mtot akikosa mpaka "Ngoja baba arudi". Asiyeweza kuchangia chochote kwa maendeleo ya familia. Acha woga wa maisha ndg. wewe drs la 7, ukioa prof hakuna taabu
     
  17. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    mapenzi hayana formula,na kupenda kuna anzia kwako wewe mwenyewe. Na siku zote mapenzi kati ya watu 2. Na uwezi ukasema kuwa mapenzi yanaendana na kiwango cha elimu ambacho mtu anacho. Kwa sababu elimu uliyonayo haiwezi kukuwezesha kumpenda mtu kwa dhati au kutompenda mtu kwa dhati. Unaweza ukawa na mpenzi ambaye elimu yake ni darasa la saba na akakupa mapenzi ya dhati kuliko hata yule mwenye elimu ya PHD.
     
  18. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Elimu haina uhusiano na mapenzi ya dhati...Mappenzi ya dhati yanatokana na hofu ya Mungu, kiasi cha upendo alichonacho umpendaye kwako, jinsi unavyompenda huyo uliyeko nae na wakati mwingine malezi aliyolelewa. Kuna wenye degree wenye mapenzi ya dhati na wasiokuwa nayo na kuna wenye elimu ya msingi wenye mapenzi ya dhati na wasiokuwa nao...:juggle:
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Aweza kuwa hajasoma lakini hana mapenzi ya kweli, so far siku hizi hakuna mapenzi ya kweli bali kuna mapenzi ya kutamaniana ya kweli. Pesa ndo inatamanisha uwepo wa mapenzi hayo.
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mapnz ya that hayana uhusiano na kiwango cha elimu,ni swala la mtu binafsi na mhusika anaweza acwe na mapnz kwako akampenda mwingine and virse versa.
     
Loading...