Ni wanaume wangapi wanayaweza haya?

Ni wanaume wangapi wanayaweza haya?

Sky, ndiyo wewe nini ?! Wanaolewaga hao, au niseme wanaume wanaoa tu, na hasa kwa vile yule partner wa kwanza amerudisha number [emoji120][emoji120].
 
Si bora abaki kimya...siku inayofuata anipe tunda week inayofauta ananiambia....babe najiskia vibaya labda nina mimba.


BTW, she is honesty. I like her.
Mmh mkienda kwenye scan mnaambiwa mtoto ni wa 12 weeks wakati wewe unajua ni 4weeks
 
Aziza alikuwa binti mrembo, ule urembo wa kustua mioyo ya wanaume. Rangi ya African Queen, ngozi nyororo na tambo la mwanamke halisi wa ki-Africa.

Aziza ni career woman, na atafika mbali sana kwani akiwa na miaka 27 alishapata shahada ya uzamili.

Kijana Shingo alimpenda sana Aziza. Shingo ndiyo alikua amemaliza ujenzi wa nyumba yake na kuhamia mitaa ya Papai.

Siku ya kwanza kufanikiwa kuongea na Aziza ni alipomkaribisha achote maji kwake kwani Shingo alikuwa na kisima. Kufupisha habari mtongozo ulifuatia. Aziza alisema hawezi kujiingiza kwenye mapenzi kwani ana ujauzito wa miezi miwili na Baba mtoto alipata ajali na kufariki.

Shingo alikubali majukumu yote na kutoa posa kwa wazazi wa Aziza.
Kaburi la Huyo jamaa lipo wapi.. Nikaombe kibali mahakamani tupime na DNA .. Wanawake mna Mioyo ya Vichaka Sana. Nikishakuoa Unashangaa Mzazi mwenza Anapatikana
 
Kwaio Aziza ana shahada ya Uzamili lakini anakaa nyumba ambayo inabidi akachote maji kisimani tena kwa jirani?
 
Kwaio Aziza ana shahada ya Uzamili lakini anakaa nyumba ambayo inabidi akachote maji kisimani tena kwa jirani?
Maji ya bomba huko Papai si ya kuaminika sana.
 
sasa kama mwanaume wake alishakufwa huko,nani wa kunizuia tena?? unachukua jumla jumla na mimba yake . wengine tunakasumba ya kuvaa za mitumba,mpya ni za kichina maji mara moja zimefubaa
 
Kwa situation hiyo ya Aziza bila shaka wanaume wengi wako tayari kutoa sapot bila hiyana
 
Aziza alikuwa binti mrembo, ule urembo wa kustua mioyo ya wanaume. Rangi ya African Queen, ngozi nyororo na tambo la mwanamke halisi wa ki-Africa.

Aziza ni career woman, na atafika mbali sana kwani akiwa na miaka 27 alishapata shahada ya uzamili.

Kijana Shingo alimpenda sana Aziza. Shingo ndiyo alikua amemaliza ujenzi wa nyumba yake na kuhamia mitaa ya Papai.

Siku ya kwanza kufanikiwa kuongea na Aziza ni alipomkaribisha achote maji kwake kwani Shingo alikuwa na kisima. Kufupisha habari mtongozo ulifuatia. Aziza alisema hawezi kujiingiza kwenye mapenzi kwani ana ujauzito wa miezi miwili na Baba mtoto alipata ajali na kufariki.

Shingo alikubali majukumu yote na kutoa posa kwa wazazi wa Aziza.
Ilimradi awe na mapenzi ya kweli tu, kila kitu maelewano.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo siyo mimba mama
tatizo anaweza sema kapata ajari kumbe yupo ila wamegombana tu
sasa wewe toa posa afu wapatane oooh

Voxser empire
 
Back
Top Bottom