Wakwetu03 Senior Member Joined Sep 15, 2010 Posts 197 Reaction score 87 Feb 10, 2016 #1 Ni wa afrika wachache sana wanaweza kufanya kitu kama hiki
lolypop JF-Expert Member Joined Jul 29, 2015 Posts 2,425 Reaction score 1,691 Feb 10, 2016 #2 Wakwetu03 said: Ni wa afrika wachache sana wanaweza kufanya kitu kama hiki Click to expand... wengne tunashindwa kupakua youtube, attach file la lupela hapa wakwetu03
Wakwetu03 said: Ni wa afrika wachache sana wanaweza kufanya kitu kama hiki Click to expand... wengne tunashindwa kupakua youtube, attach file la lupela hapa wakwetu03