Ni ushauri tu: kumbuka kuna maisha yataendelea baada ya trh 25 October

Ni ushauri tu: kumbuka kuna maisha yataendelea baada ya trh 25 October

Mama chaudere

Member
Joined
Oct 9, 2015
Posts
65
Reaction score
8
Habari zenu wadau,

Nimeshuhudia mambo makubwa tena ya kushangaza sana ikiwa ni pamoja na baba,mama au mlezi kumwambia mwanawe ati ukimpigia Kura chama flani basi huna radhi zangu, si hayo tu jamii imefika mbli kabisa ikiwa pamoja na mume kumwambia mke ati ukimpigia Kura chama fulani bs hiyo itakuwa ndo talaka yako!

Ndugu zangu kumbuka ewe baba,mama, mume,ndg, Jamaa au rafiki kuwa tutaendelea na majukumu yetu kama kawaida baada ya uchaguzi kama ni kulipia ada za watoto shuleni tutalipa kama kawaida, kama kulipia mchango wa mkeo kujifungulia utalipa weye na mengine yote yanayokuhusu.

NAOMBA TUBADILIKE WANDUGU
 
Rafiki au ndugu yangu hawezi kuniambia anachagua CCM. Never... Yaani nakatisha undugu au urafiki kabisa...

Hawezi kuwa mji.nga kiasi cha kuwaongezea watanzania umasikini kwa miaka 5 mingine tena.... Upuuzi huo
 
Rafiki au ndugu yangu hawezi kuniambia anachagua CCM. Never... Yaani nakatisha undugu au urafiki kabisa...

Hawezi kuwa mji.nga kiasi cha kuwaongezea watanzania umasikini kwa miaka 5 mingine tena.... Upuuzi huo

usije kupoteza kitu cha muhimu kisa ufinyu wa fikra na tawala za mihemko..
take care
 
Nasikia umejiandaa kulinda kura...pamoja na biti lote????

Haiwezekani niamke saa sita usiku kwenda kujiandikisha afu mtu alete biti kilofa lofa hata matokeo yakitangazwa saa tisa usiku nitakuepo wala sijali yale magari yenye mango pickle
 
Nitakuletea dumu 2 za maji ya lita ishirini ishirini...


Hawajui watu wamepata hadi mimba kwa ajili ya kujiandikisha vituoni???
 
Haiwezekani niamke saa sita usiku kwenda kujiandikisha afu mtu alete biti kilofa lofa hata matokeo yakitangazwa saa tisa usiku nitakuepo wala sijali yale magari yenye mango pickle

Halafu wanaposema tukishapiga kura twende nyumbani... JE..
1. Hayo matokeo hapo kituoni watamtangazia nani..???
2. Kuna wengine nyumba zao ndo zimekodiwa kufanywa kituo cha kupigia kura..Aende wapi..??
3. Sheria ya uchaguzi inatutaka tukae umbali wa mita 100 toka kituoni, kwa nini wanataka turudi majumbani..??
 

Halafu wanaposema tukishapiga kura twende nyumbani... JE..
1. Hayo matokeo hapo kituoni watamtangazia nani..???
2. Kuna wengine nyumba zao ndo zimekodiwa kufanywa kituo cha kupigia kura..Aende wapi..??
3. Sheria ya uchaguzi inatutaka tukae umbali wa mita 100 toka kituoni, kwa nini wanataka turudi majumbani..??

Kwanza nyumbani tutaboreka tu, tutabaki vituoni kupiga piga story tukingoja matokeo
 
​mimi mtu akishabikia ccm huo uhusiano unakufa fasta,siwezi kaa na mpumbavu mimi...
 
Hata upigwe biti vipi,Mwisho wa siku kwenye chumba cha kupiga kura utakuwa alone..So ni ww na nafsi yako
 
Rafiki au ndugu yangu hawezi kuniambia anachagua CCM. Never... Yaani nakatisha undugu au urafiki kabisa...

Hawezi kuwa mji.nga kiasi cha kuwaongezea watanzania umasikini kwa miaka 5 mingine tena.... Upuuzi huo

mji.nga anaonekana waziwazi ni nani hapa.
 
Hao wenye upumbav wa ivo siwapendagi eti navunja undugu kisa huchagui UKAWA sentensi hii inapendwa na wana UKAWA wengi sasa we unataka kuhakikisha mamvi aingie ikulu kwakutishia amani katika familia wakati wao hawahakikishi wewe uwe na amani ya maisha na nduguzo, au uwe na viwanda mbalimbali kama wao! Kusugua kisigino kwa utaftaji maisha bora yapo palepale ata aingie YESU ikulu uspo tafta nan akutaftie na imeandikwa tutakula kwa jasho letu wenyewe, pia asiye fanya kaz na asile now kwanin utaftiwe? Kama asemavyo mleta mada mbadilike!!

We unavunja undugu, uchumba, urafik kisa siasa mwenzio anajenga na kuimarika zaidi katika sekta zote.

ONYO: sipo kwenye debate nasitaki quotes ya mabishano ya kijinga <pita mbali> kwasababu hakuna anaeniwekea MB za bure humu.

NA SI KWAMBA NAOGOPA AU NIMESHINDWA LA HASHA! Neno "SIASA"
nimelikinai / linajenga chuki mbaya na ndio maana siingiag jukwaa la siasa hata ivo nashangaa mada imefikaje huku!
 
Hao wenye upumbav wa ivo siwapendagi eti navunja undugu kisa huchagui UKAWA sentensi hii inapendwa na wana UKAWA wengi sasa we unataka kuhakikisha mamvi aingie ikulu kwakutishia amani katika familia wakati wao hawahakikishi wewe uwe na amani ya maisha na nduguzo, au uwe na viwanda mbalimbali kama wao! Kusugua kisigino kwa utaftaji maisha bora yapo palepale ata aingie YESU ikulu uspo tafta nan akutaftie na imeandikwa tutakula kwa jasho letu wenyewe, pia asiye fanya kaz na asile now kwanin utaftiwe? Kama asemavyo mleta mada mbadilike!!

We unavunja undugu, uchumba, urafik kisa siasa mwenzio anajenga na kuimarika zaidi katika sekta zote.

ONYO: sipo kwenye debate nasitaki quotes ya mabishano ya kijinga <pita mbali> kwasababu hakuna anaeniwekea MB za bure humu.

NA SI KWAMBA NAOGOPA AU NIMESHINDWA LA HASHA! Neno "SIASA"
nimelikinai / linajenga chuki mbaya na ndio maana siingiag jukwaa la siasa hata ivo nashangaa mada imefikaje huku!
yaani huu ni upumbvu wa hali ya juu eti mtu unafikia hatua hadi unavunja ndoa kisa ccm au ukawa. binafc nikiwa km mwanandoa huwezi kunipiga biti la ivo nikavumilia ata km iweje niko tyr kw lolote lkn c mabiti ya kisiasa
 
mi nshaandaa vimkeka vyangu ya kutosha kwa ajili ya kupepea watu siku matokeo yakitangazwa
 
Back
Top Bottom