Ni unafiki wa CHADEMA, Mbowe au Dr. Kitila Mkumbo?!

Ni unafiki wa CHADEMA, Mbowe au Dr. Kitila Mkumbo?!

mbona mbowe alisema haongozi genge la watangazania ya kugombea uongozi lakini siku chache Heche akatangaza nia ya kugombea ubunge tarime na akaandikwa kwenye gazeti la tanzania daima linalomilikiwa na mbowe.
chadema sio chama ni kampuni ya wajasiliamali wa kisiasa hata clouds mbowe aliisifu lakini sugu akaiponda ile mbaya.
 
mkuu mimi sio gamba but nataka kuweka sawa double standard ndani ya chama chetu ktk kusimamia maazimio ya chama, kipindi hicho sio cha lugha bali wanazungumzia siasa za bunge kwa wabunge wa upinzani na chama tawala.

THIS WEEK IN PERSPECTIVE hakirekodiwi na TBC, ni kipindi binafsi ambacho kinaweza kununuliwa na kurushwa na kituo chochote! Ndio maana hata CHANNEL TEN kuna wakati walikua wanakinunua na kukirusha pia!
 
ndio mkuu yupo yeye Dr.kitila pamoja na wachambuzi wengine.
Umeulizwa anaongelea maswala ya Chadema? Ipo siku utakuja na hoja kwamba kwanini Dr Kitila anapokea mshahara pale UDSM wakati yupo Chadema. Ukiwa gamba akili zote zinahamia kwenye Masaburi
 
Umeulizwa anaongelea maswala ya Chadema? Ipo siku utakuja na hoja kwamba kwanini Dr Kitila anapokea mshahara pale UDSM wakati yupo Chadema. Ukiwa gamba akili zote zinahamia kwenye Masaburi

mkuu mimi sio gamba so kwa hilo naomba tuheshimiane!

Ndio anazungumzia maswala ya wabunge wa CHADEMA.
 
Kwani kashiriki Kama mwanachama kwa masuala ya Chama?
 
Kumbuka ule ulikuwa uamuzi wa kukurupuka kutokana na shinikizo la baadhi ya viongozi hasa wale wanaomiliki vyombo vya habari. Madhani kama zzk angekuwepo asingekubaliana nao
 
mkuu mimi sio gamba so kwa hilo naomba tuheshimiane!

Ndio anazungumzia maswala ya wabunge wa CHADEMA.
Usijali ndio mambo ya hapa JF lakini wewe umeshindwa kujua maudhui ya kipindi kile?
 
Sidhani kama maamuzi ya kichama yanamaanisha mtu usishiriki chochote kile kinachohusiana na tbc,mimi binafsi nimekiangalia hicho kipindi leo na sijaona kama Dr Mkumbo alikua anazungumzia mambo ya CDM, they were discussing all matters pertaining to the last paliamentary session and its performance,and to an extent accountability of MPs regardless of their political parties. Thus he was not representing CDM out there rather he stand as an academician.

Pia kama CDM kitakua kimepiga ban wanachama wake particularly viongozi wake wa juu kususia mambo yote ya TBC hata kama hayahusiani na shughuli za kichama kitakua kimekosea sana hasa kwa kuingilia uhuru binafsi wa mtu na hivyo ni lazima wafikiri mara mbili kuhusu azimio hilo, pia it is better to think/stand beyond our partisan politics for the matters that call us together as a nation as far as our national interests are concerned,my self i do believe that strength lies in differences and not similarity.

Ni mawazo yangu and i stand to be corrected.
 
Kabla hatujafika mbali na mjadala kwanza tutafiti ili kujua kipindi kimerekodiwa lini? Je kimerekodiwa baada ya tamko? if yes, kuna kesi ya kujibu...
 
We hujajua maana tamko rasmi bado,wakati huo ukifika utaratibu utafuatwa ndugu.isitoshe hujui usemalo na akili zako naanza pata mashaka nazo
 
Hapa hakuna kitu. Kitila mkumbo ni mwanasiasa. Hakusomea sheria, uchumi siasa wala taaluma yeyote ya maana. Ndo maana yeye na chakubanga lweitama wanashinda studio hawana utaalamu wa kuwaambia watanzania.

Kwa kutaka sifa na kujipeleka tbc wameonesha chadema siyo chama makini. Ndo maana kilipanga kuvuruga sensa kwa kufanya kampeni zao za uchaguzi kabla ya muda eti movement change. Hii change ya kupandikiza chuki na kuhamasisha vurugu nchini eto tanzania nayo iwe sawa na somalia na kongo.

Mkumbo hana shukrani. Anatumia muda wa serikali na ofisi za serikali kuuza kadi za chadema halafu anapaza sauti kukosoa tuu bila mwelekeo

akigonga mwamba utasikia ohoo
 
Hapo siku chache zilizopita CHADEMA kupitia mwenyekiti wake Taifa hon. Freeman Mbowe wali-declare uamuzi wa kuisusia na kutangaza mgogoro na TBC1 tv na Radio yake pamoja na kuutangazia umma kuwa TBC1 ni janga la kitaifa, pia ikumbukwe kwamba maamuzi hayo si ya Mbowe as a chairman bali ni maamuzi yalitokana na kamati kuu ya chama.

Iwaje sasa Dr.Kitila Mkumbo ashiriki kwenye kipindi cha TBC1 cha" THIS WEEK IN PERSPECTIVE" kinachorushwa leo hii saa 3 na TBC1? Pia ikumbwe Dr.Kitila ni mmoja wa viongozi wa juu wa chama.

Pia itakuwaje kama kesho akija na Zitto naye kushiriki TBC1 mtamwitaje?

My outlook:
Je huo ni unafiki wa CHADEAMA, Mbowe au Dr.Kitila?

Hili nalo neno,vipi mgomo/msuso umeishia wapi?kitila ni mmoja wa watu ndani ya chadema wanaoheshika sana hata na walio nje ya chama,anafaa kugombea urais huyu msomi
 
THIS WEEK IN PERSPECTIVE hakirekodiwi na TBC, ni kipindi binafsi ambacho kinaweza kununuliwa na kurushwa na kituo chochote! Ndio maana hata CHANNEL TEN kuna wakati walikua wanakinunua na kukirusha pia!
kwa hiyo mgomo wenu wa kususa kutoangalia tbc unaisha lini?
 
Mnawapa Magamba thread za kuchangia! mtawaona wote hapa!
 
Back
Top Bottom