Ni ulemavu au faida kwake


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
msichana kuwa na jinsia mbili ya kike na ya kiume ni ULEMAVU AU NI FARAJA KWAKE KUZITUMIA ZOTE.
 
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,583
Likes
4,813
Points
280
Hute

Hute

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,583 4,813 280
hakuna mwanadamu wa aina hiyo duniani, labda kama amefanyiwa transplant....kama kuna mtu alishawahi kumwona mtu kama huyo, alete picha hapa....usilete za ulaya kwasababu watu wa ulaya huwa wanafanya kwa maigizo ya porny hivyo wanawakuwa wamewatengeneza tu wenyewe hawakuzaliwa hivyo.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
msichana kuwa na jinsia mbili ya kike na ya kiume ni ULEMAVU AU NI FARAJA KWAKE KUZITUMIA ZOTE.
Weee Zubeda wa Mchuzi umenifurahisha sana...nachojua ni kwamba kiuongo kimoja ndio kitakuwa kizima,kingine ni picha tu.
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,019
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,019 280
hakuna mwanadamu wa aina hiyo duniani, labda kama amefanyiwa transplant....kama kuna mtu alishawahi kumwona mtu kama huyo, alete picha hapa....usilete za ulaya kwasababu watu wa ulaya huwa wanafanya kwa maigizo ya porny hivyo wanawakuwa wamewatengeneza tu wenyewe hawakuzaliwa hivyo.
<br />
<br />
Kumbeeeee!
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Inategemea labda kama ni lesbian, na wako pia huwa vinafanya kazi vyote lol
 
Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
164
Likes
0
Points
0
Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined Feb 22, 2011
164 0 0
hakuna mwanadamu wa aina hiyo duniani, labda kama amefanyiwa transplant....kama kuna mtu alishawahi kumwona mtu kama huyo, alete picha hapa....usilete za ulaya kwasababu watu wa ulaya huwa wanafanya kwa maigizo ya porny hivyo wanawakuwa wamewatengeneza tu wenyewe hawakuzaliwa hivyo.
<br />
<br />
bona wapo 2. Nimesoma na one of them she was she bt now ni he. So dont say hamna coz i saw with my own 2 eyes
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
kwani zote zinachapa kazi kisawasawa?????
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
bona wapo 2. Nimesoma na one of them she was she bt now ni he. So dont say hamna coz i saw with my own 2 eyes
<br />
<br />
unataka kuniambia mwanzoni alikua ana maziwa na sasa hana na ana bez au. Na uliona je?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
I can't belive it anless niobserve 4my own eyes
 
Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined
Feb 22, 2011
Messages
164
Likes
0
Points
0
Salma osman

Salma osman

Senior Member
Joined Feb 22, 2011
164 0 0
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
unataka kuniambia mwanzoni alikua ana maziwa na sasa hana na ana bez au. Na uliona je?
<br />
<br />
tulikuwa tuna soma same school n same class.from class 1 til class 8 coz it is kenya am talking abt she use 2 wear dress,as girls we use 2 fear her coz she looks like boy. Bt now alifanyiwa oparesheni coz side ya kiume ilikuwa na nguvu.he's married.she use 2 b called jane bt now james.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
she male huyo...................hbu mkumbukeni yule mwanariadha wa south africa(SEMANYA) alivoleta mtafaruku
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
Siwezi sema ulemavu.. lakini kuna wengine
Wamezaliwa hivyo, kuna wengine wamejitakia ..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hebu fafanua hapo kwenye kujitakia ndugu yangu!
Well,
Kuna wengine wanafanya "surgery "
Kujiongezea jinsia.. wengi wao ni kwa ajili
Ya biasha "Porn stars " ................
ndo maana nkasema kujitakia..
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
I can't belive it anless niobserve 4my own eyes
Inabidi uamini coz hiyo mambo ipo, binafsi nlikua na dia wangu mmoja alikua anajinsia mbili lkn jinsia y kiume ilikua functionless mana ni kidudu kidogo km ch mtoto mchanga alozaliwa leo!
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Inabidi uamini coz hiyo mambo ipo, binafsi nlikua na dia wangu mmoja alikua anajinsia mbili lkn jinsia y kiume ilikua functionless mana ni kidudu kidogo km ch mtoto mchanga alozaliwa leo!
Kama haamini ucmlazimishe kwani yy hashangai AVATAR yako hujafa hujaumbika
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Weee Zubeda wa Mchuzi umenifurahisha sana...nachojua ni kwamba kiuongo kimoja ndio kitakuwa kizima,kingine ni picha tu.
haswaaa.

tulikuwa tuna soma same school n same class.from class 1 til class 8 coz it is kenya am talking abt she use 2 wear dress,as girls we use 2 fear her coz she looks like boy. Bt now alifanyiwa oparesheni coz side ya kiume ilikuwa na nguvu.he's married.she use 2 b called jane bt now james.
sasa huyo alikuwa analazimisha uanamke na upande wa uanamme ndio ulikuwa dominant.

she male huyo...................hbu mkumbukeni yule mwanariadha wa south africa(SEMANYA) alivoleta mtafaruku
semenya ni mwanamke lakini ana zana za kiume tumboni zilikuwa zinazalisha tetestorone na sasa zimeondolewa kwa upasuaji.

Inabidi uamini coz hiyo mambo ipo, binafsi nlikua na dia wangu mmoja alikua anajinsia mbili lkn jinsia y kiume ilikua functionless mana ni kidudu kidogo km ch mtoto mchanga alozaliwa leo!
kauli yako ni sawa moja huwa picha. Lady Gaga huyu muimbaji Semenya alipoandamwa sasa alitangazia ulimwengu kuwa hata yeye ana zote mbili lakini ya kiume ni kama picha tu, pia kuna tetesi kuwa mwimbaji Ciara naye alizaliwa na zote mbili wakatoa ya kiume kwa upasuaji,Bow mwimbaji alipokuwa BF wa Ciara alisema demu ana nguvu balaa ukimuudhi unapata kichapo.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
Hatakama anatokea mtu mwenye jinsia mbili ni moja tu ndio inayokuwa na nguvu nyingine inakuwa bosheni.
hakuna mwanadamu wa aina hiyo duniani, labda kama amefanyiwa transplant....kama kuna mtu alishawahi kumwona mtu kama huyo, alete picha hapa....usilete za ulaya kwasababu watu wa ulaya huwa wanafanya kwa maigizo ya porny hivyo wanawakuwa wamewatengeneza tu wenyewe hawakuzaliwa hivyo.
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,236,943
Members 475,327
Posts 29,273,906