Ni uchoyo kwa kwenda mbele.


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Mzee mmoja alikuwa anacheza draft na wazee wenzie.Msosi ulipokuwa tayari,mkewe akamtuma mwanae akamwite baba yake kwa ajili ya msosi.Dogo alipofika kwa baba yake akaamua kumwita kimafumbo ili wale wazee wengine wasijue.Dogo akasema;Baba una bichwa kama ugali.Baba naye akajibu;kaone kule miguu kama tangulia nakuja!
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
hahahahahah kichwa kama ngumi ya mnavu
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
wenzio tunasemaga "njoo nisaidie kusogeza kabati"
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,606
Likes
1,273
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,606 1,273 280
Au unaweza kusema baba mgeni anakuita.
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
400
Likes
18
Points
35
Age
49
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
400 18 35
wachoyo mna misemo tofautitofauti ee!
 

Forum statistics

Threads 1,251,171
Members 481,585
Posts 29,760,816