ni sawa kushindana mishahara?


Janice

Janice

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
48
Likes
0
Points
0
Janice

Janice

Member
Joined Aug 31, 2011
48 0 0
eti jamani shemeji yeni anashindana mishahara na mie,got a new job na sasa napata mshahara zaidi yake ila inakuwa ishu kwake!yeye anataka awe ananizidi mshahara always
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
Muulize Mwita25, vitu vya namna hii yupo fiti sana, anaweza akakupa hata uzoefu wa kushindanisha GPA, Divisions nakadhalika
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
eti jamani shemeji yeni anashindana mishahara na mie,got a new job na sasa napata mshahara zaidi yake ila inakuwa ishu kwake!yeye anataka awe ananizidi mshahara always
jinsia plz,....maake haya mambo siku hizi yanahitaji umakini sana
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
]Muulize Mwita25[/COLOR], vitu vya namna hii yupo fiti sana, anaweza akakupa hata uzoefu wa kushindanisha GPA, Divisions nakadhalika
Hala hala mti na macho_Ezan na Mwita25,......kaka hivi jamaa anakujaga hapa kweli,..maake sjui kabisa kama huyu jamaa ana mapenzi moyoni mwake
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,699
Likes
43,677
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,699 43,677 280
Chukulia ushindani wake kichanya zaidi na uone kama ni changamoto kwako na wewe kutafuta maslahi zaidi. Namna hiyo inakuwa ni win-win situation.
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Mimi naona siyo busara kushindanisha mshahara ila mkae mpange mipango mizuri ya baadae na hiyo mishahara yenu kwa pamoja.Je anapata faida gani kushindania mshahra wako na wake?Pangeni mipango ya maendeleoooo eeehh.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,055
Likes
2,042
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,055 2,042 280
utoto tu unamsumbua kama si utoto basi ni fikra za mfumo dume
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
266
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 266 160
Yaani hawa wanaume zetu acha tu na ukipanda kidogo tu inakuwa taabu oohhh nimekusaidia mpaka umepata hiyo kazi mpaka unashangaa kwenye interview huwa mnaingia watu wawili na yeye anakusaidia kufanya interview.................................mara oohh eti hunisadii mara kimepanda kimeshuka kwani kukusaidia lazimaaa
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,699
Likes
43,677
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,699 43,677 280
Yaani hawa wanaume zetu acha tu na ukipanda kidogo tu inakuwa taabu oohhh nimekusaidia mpaka umepata hiyo kazi mpaka unashangaa kwenye interview huwa mnaingia watu wawili na yeye anakusaidia kufanya interview.................................mara oohh eti hunisadii mara kimepanda kimeshuka kwani kukusaidia lazimaaa
Dena Dena Dena....
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Hii imetulia achangamshe akili kupata kipato zaidi kihalali... muhimu pesa zinatumika kwa maendeleo yenu na familia yenu
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Yaani hawa wanaume zetu acha tu na ukipanda kidogo tu inakuwa taabu oohhh nimekusaidia mpaka umepata hiyo kazi mpaka unashangaa kwenye interview huwa mnaingia watu wawili na yeye anakusaidia kufanya interview.................................mara oohh eti hunisadii mara kimepanda kimeshuka kwani kukusaidia lazimaaa
nahisi kama huyo mumeo umemchoka hadi basi....
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
eti jamani shemeji yeni anashindana mishahara na mie,got a new job na sasa napata mshahara zaidi yake ila inakuwa ishu kwake!yeye anataka awe ananizidi mshahara always
sijakuelwa
anataka kukuzidi huku mshahara wake anautumia
kwa familia au anataka wewe wako ndo utumike?
 
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
393
Likes
4
Points
35
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
393 4 35
Janice, I hear you loud and clear, but as an independent woman, I can assure you woman power is nothing with no one to love you by your side! Of course not saying one has to stand abusive guys, but all this noise about independent women, girl power, blah, blah, blah is a Eurocentric construction. What we need is love and respect each other!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Hana akili hata kidogo.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Yaani hawa wanaume zetu acha tu na ukipanda kidogo tu inakuwa taabu oohhh nimekusaidia mpaka umepata hiyo kazi mpaka unashangaa kwenye interview huwa mnaingia watu wawili na yeye anakusaidia kufanya interview.................................mara oohh eti hunisadii mara kimepanda kimeshuka kwani kukusaidia lazimaaa
<br />
<br />
mmmh!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hlo sio tatzo......................vp katika suala la cost sharing?
 

Forum statistics

Threads 1,214,696
Members 462,830
Posts 28,520,421