johnthebaptist
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 104,319
- 183,638
Jitu 🐼
Idi Samini 🤣🤣🤣Na Wakenya wakaongezea Idd mama.
Hakuna kura itapigwa mwaka huu.Vita ni Kali mno watu hawalali Sasa wanaseti mitandao.
Yule Unguja
Yule Singida
Yule Kigoma
Yule Mara
Yule Ruvuma
Yule Tanga
Tutasikia kila aina ya milio na miguno
Nani kuibuka Rais wa Tanzania baada ya uchaguzi?
Ogopa Sana nyoka alijificha chumbani.
No reform no Election
Ubaya ubwera!!
Mama hana kifua kabisa.Kwamba ndo kapiga picha nyaraka? Hajawa mzalendo kwa kutoa siri 😁
Alone YULE UNGUJA!Vita ni Kali mno watu hawalali Sasa wanaseti mitandao.
Yule Unguja
Yule Singida
Yule Kigoma
Yule Mara
Yule Ruvuma
Yule Tanga
Tutasikia kila aina ya milio na miguno
Nani kuibuka Rais wa Tanzania baada ya uchaguzi?
Ogopa Sana nyoka alijificha chumbani.
No reform no Election
Ubaya ubwera!!
😁😁😁Wiki moja tu tushapigwa msamiati "kiumbe" na "jitu".
Ila Samia ana frustrations sana.
Nasikia anapiga whisky kama hana akili nzuri.
Lijitu lenye mbubujiko wake wa furaha?Wanadai ni Lucas
Nimewaonea kivipi mkuu?Dah hapo umetuonea wapiga kimea bro.
Kwamba tukipiga kimea huwa tunaropaka ka bi mkubwaNimewaonea kivipi mkuu?
Acha akomae na wapinzani ambao hawana shida huku nduguze wakiendelea kumtafuna kimyakimyaAnaetaka kuingia ikulu kwa fitina. Huyu mama afyatue watu ijulikane moja. Kuendelea kuwadekeza watamkwaruza mgongo bila yeye kuwakwaruza.
Sikusema hivyo. Umeunganisha mwenyewe kwa logical non sequitur fallacy.Kwamba tukipiga kimea huwa tunaropaka ka bi mkubwa
Lipo Idodomya sio DariSalamaJitu ni nan huko daslamu
Nani kakwambia watanganyika wako tayari kutawaliwa na raia wa kigeni,acheni hizo,huyo mzay/Oman hatoboi,Anaetaka kuingia ikulu kwa fitina. Huyu mama afyatue watu ijulikane moja. Kuendelea kuwadekeza watamkwaruza mgongo bila yeye kuwakwaruza.
Mbona wapiga vyombo wengi wako smart kukichwa wanatema point tupuWiki moja tu tushapigwa msamiati "kiumbe" na "jitu".
Ila Samia ana frustrations sana.
Nasikia anapiga whisky kama hana akili nzuri.
Nani kakwambia watanganyika wako tayari kutawaliwa na raia wa kigeni,acheni hizo,huyo mzay/Oman hatoboi,Anaetaka kuingia ikulu kwa fitina. Huyu mama afyatue watu ijulikane moja. Kuendelea kuwadekeza watamkwaruza mgongo bila yeye kuwakwaruza.
Jitu litafanya kitu soonBado tunaumiza vichwa "jitu" ni nani? 😁
Labda anapiga vyombo wakati kichwapanzi.Mbona wapiga vyombo wengi wako smart kukichwa wanatema point tupu
huyu shida nini