Ni rasmi sasa sakata la mchanga litatugharimu

Ni rasmi sasa sakata la mchanga litatugharimu

Huruma kwa vizazi isianzie kwenye kuziba nyufa. Akumbuke na sisi tukumbuke, vile wapinzani walivyopiga kelele bungeni juu ya hii mikatba ya siri, miswaada yenye mambo mazito inavyopitishwa kwa hati ya dharura, na namna yeye akiwa mbunge alivyoshiriki kupitisha hayo madudu, na namna walivyodhihakiwa na kukebehiwa. Leo mnataka wafanye nini?

Kumbukeni kinachoendelea hadi leo bungeni, wamewekwa kina tulia kusimamia maamuzi ya serkkali na kupinga kila hoja inayotolewa na wapinzani eti kwa kuwa wataipiga chini cchm ambayo ndiyo yenye haya madudu. Mnataka watu afanye nini? Waliyataka. CCM ndiy e adui wa hii nchi. Acheni kunyoosha vidle kwa watu wambao hadi leo wengine miongoni mwao wamepotea katika mazingira ya kutatamisha na hakuna dalili ya mtu kujali.

CCM ndiyo inatupa hii misiba.
Uko sahihi mkuu hapo hakuna uzalendo wala nini upuuzi bado uko palepale,Tulia anafanya kazi maalumu ya kuilinda serikali na mipango yake ya hovyo na hatuwezi kufika popote kwa style hiyo,bado tunarudi nyuma kwa kasi ya ajabu hakuna jipya hapo
 
Kitwanga amenukuliwa akusem,siku nyingi kabla ya Mukulu hajaukwa urais wakipiga nae soga alishaonyesha chuki kwa mchanga wa madini
Hapa hisia isimteke bali ukweli unaombatana na utafiti wenye weledi sio wa kutaka kumfurahisha

Chuki huleta upofu.
Wataalamu wa vita husema ukienda vitani usiwe a upofu.
Sisi tunaenda vitani na jemedari mkuu mwenye upofu mkuu.

Ndio maana baadhi ya huduma critical huzuia ndugu wa karibu kama mtoto, baba, mama kuhudumiana.

Kwa chuki alizonazo jemedari mkuu hakutakiwa ahusike moja kwa moja. Alichofanya yeye kaita kundi la "YES MEN" kawapa maagizo na majibu anayotaka, kisha kawaambia wachunguze. ndio maana katibu mkuu aliyesema kiwango cha dhahabu asichotaka kukisikia akafukuzwa hapo hapo. Yani huyu baba haambiliki ukimwambia asichotaka kukisikia anakufukuza. na hilo ndio tatizo kuu.

Tunaibiwa?most likely YES, mikataba mibovu? resoundingly YES. was this the best APPROACH? certainly NO.

Sio kwa kuwa mgonjwa anaumwa mguu basi unaukata na msumeno ili kumuondolea maumivu, utaondoa maumivu ya mguu kuuma utamletea maumivu ya kukatwa na msumeno, Kidonda ndugu cha kuuguza na KILEMA cha maisha.

Huyu baba haambiliki did just that.
 
Ni heri tupiganie chetu kwa gharama, kuna siku hata wewe utajitambua! Umaskini wa mawazo ulionao, utakupotea ukiwa radhi!!
Mkuu upigani wa gizani ni tofauti na upiganaji wa mchana,
Tafakari hiyo sentensi utapata jibu
 
HIVI NI KIONGOZI GANI ALISAINI MRAHABA ASILIMIA 4%. KWELI 4%!!!!!![emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
ANASTAHILI KUNYONGWA HADHARANI NA MAITI YAKE IWEKWE KWENYE JUMBA LA MAKUMBUSHO ILI IWE FUNDISHO KWA WENGINE.
 
Chuki huleta upofu.
Wataalamu wa vita husema ukienda vitani usiwe a upofu.
Sisi tunaenda vitani na jemedari mkuu mwenye upofu mkuu.

Ndio maana baadhi ya huduma critical huzuia ndugu wa karibu kama mtoto, baba, mama kuhudumiana.

Kwa chuki alizonazo jemedari mkuu hakutakiwa ahusike moja kwa moja. Alichofanya yeye kaita kundi la "YES MEN" kawapa maagizo na majibu anayotaka, kisha kawaambia wachunguze. ndio maana katibu mkuu aliyesema kiwango cha dhahabu asichotaka kukisikia akafukuzwa hapo hapo. Yani huyu baba haambiliki ukimwambia asichotaka kukisikia anakufukuza. na hilo ndio tatizo kuu.

Tunaibiwa?most likely YES, mikataba mibovu? resoundingly YES. was this the best APPROACH? certainly NO.

Sio kwa kuwa mgonjwa anaumwa mguu basi unaukata na msumeno ili kumuondolea maumivu, utaondoa maumivu ya mguu kuuma utamletea maumivu ya kukatwa na msumeno, Kidonda ndugu cha kuuguza na KILEMA cha maisha.

Huyu baba haambiliki did just that.
In my side as for few, that was the best approach to choose depending on the context and time bound!
Why not?
 
You are getting it wrong my dear. Hii nchi ni yetu na tunatamani sana kuona utawala wenye unyenyekevu, sikivu, makini na shirikishi. Sisi hatukuchagua Rais wa kutupigania, kutukomboa bali wa kutuongoza na kutusikiliza. Uongozi ni kuileta pamoja jamii ili iwe na maono (vision) yanayofanana kuhusiana na mustakabali wao. Tulichagua viongozi wa kutuleta pamoja tuweze kujiletea wenyewe maendeleo. Viongozi tuliowachagua wanapokuwa arrogant, all-knowing, impulsive, populist na kutaka kutuaminisha kuwa waliopita walikuwa hovyo, lazima tupate hofu. Hofu inakuwa kubwa zaidi pale watu wanapoona masuala ya kisheria yanashughulikiwa kisiasa tena kwa mbwembwe. Kigezo kimoja tu cha umakini wa uongozi ni jinsi maamuzi yanavyofanyika; kwa subira na mashauriano.
U jus quote me wrong broh. !!nadhan utawala uliokuwa nyenyekevu,makini na shirikishi ni uliopita na hili wengi tunajua. ..but watu walilalamika sana na ikafika wakawa na hata hamu ya kuwa na kiongozi dictator. ..mungu si athuman jamaa huyu hapa. ....kuhusu madini kaanza na hili la mchanga coz ni rahis sis kama nchi kujenga viwanda vyakupembua...na hii ni fursa kwa wawekezaji wazawa na sio kukaa kupiga soga mitandaoni tuuu!!letter on tuna step foward tunacheck mikataba ya madini na kukrekebisha. ...mkuu kuipata Tanzania tunayoitaka ts a process zinaeza pita generation kibao ndo zije zile matunda mkuu. ..
 
In my side as for few, that was the best approach to choose depending on the context and time bound!
Why not?

How is falsifying data and making outlandish claims the best approach? you seriously think Bulynakhulu has 10 times the gold that our experts have verified for the past 20 years based on a 3 weeks report?

Second, how was this publicity stunt any helpful especially if the government already have had these contracts for more than 15 years?

If we are sure they are cheating why not take them to court?
 
Hata walipokwepa kodi walijitetete hivi hivi wakasahau kwamba hesabu zao walizopeleke LSE zinaning'inizwa mtandaoni ili kila anaetaka kununua hisa azione.
Hawa watu wamekosa uadilifu na uaminifu,hawapaswi kabisa kuaminiwa
 
Historia haina maana kwenye reality. Tunaongelea makontena yaliyozuiwa sio yaliyokwishauzwa
 
Ni heri tupiganie chetu kwa gharama, kuna siku hata wewe utajitambua! Umaskini wa mawazo ulionao, utakupotea ukiwa radhi!!
Mkuu anachofanya mkuu mi sikikatsi au sikiping ila tu utaratibu anaoutumia ndio naoupinga hpa vile vitu haviitaji utumie.mabavu..unahitaj utumie akili kuvisolve..na sio kukulupuka tu..
 
HII KITU ILITOKEA MALAYSIA, waliamua ku revoke contract zote za government kwenye minerals ilizo weka na investors! NAONA NA SISI TUIGE HUO MFANO! MAULANA MOLA WETU ATUONGOZE MILELE YOTE!
Mikataba yetu na yao inafanana? Au ndio unadhani kufanana nywele na mhindi utajua na lugha yake? Vua wigi, vaa akili.
 
mtu anajaribu kuwasaidia mn m discourg tena? mm wa tanzania nimeshindwaga kuwaelewa kabisa hakunaga jema kwenu hata moja?
tuache siasa kwny kila kitu itatugharim sana atlist tumpe moyo mana akipita kwny miaka ijayo mwanao au mjukuu atakula mema ya nchi. ivi c ndo sisi watanzania tunao lalamika kuibiwa kila ck?
Mkuu hatuping ila taratibu alizotumia sio nzur..inawezakuja kuwa km ya samaki ilee tukapoteza ela tena kibao..kwa kutokufuata sheria ma tratibu walizoingia kati ya.hizo kampun na nchi kwenye hiyo miktaba..
 
Mikataba yetu na yao inafanana? Au ndio unadhani kufanana nywele na mhindi utajua na lugha yake? Vua wigi, vaa akili.
Acha upumbavu na wewe, tumia akili sio makalio imbecile wa hali ya juu! Mtu mzima ovyo kabisa! Wewe ni kweli Mwana Mtoka Pabaya pathetic idiot!
 
Huruma kwa vizazi isianzie kwenye kuziba nyufa. Akumbuke na sisi tukumbuke, vile wapinzani walivyopiga kelele bungeni juu ya hii mikatba ya siri, miswaada yenye mambo mazito inavyopitishwa kwa hati ya dharura, na namna yeye akiwa mbunge alivyoshiriki kupitisha hayo madudu, na namna walivyodhihakiwa na kukebehiwa. Leo mnataka wafanye nini?

Kumbukeni kinachoendelea hadi leo bungeni, wamewekwa kina tulia kusimamia maamuzi ya serkkali na kupinga kila hoja inayotolewa na wapinzani eti kwa kuwa wataipiga chini cchm ambayo ndiyo yenye haya madudu. Mnataka watu afanye nini? Waliyataka. CCM ndiy e adui wa hii nchi. Acheni kunyoosha vidle kwa watu wambao hadi leo wengine miongoni mwao wamepotea katika mazingira ya kutatamisha na hakuna dalili ya mtu kujali.

CCM ndiyo inatupa hii misiba.
Kwahiyo misiba iendelee au isitishwe?
 
ni ngumu sana kwa sisi kujua uhalisia wa hiyo report ya kamati ili hali hatujaijua au kuisoma yote kwa maana ya research methodologies.... sampling techniques na baadhi ya vitu vingine technical vinavyohusika na utafiti. tulivhokisikia ni finding tu sasa tutachangia vipi. ngoja tuone ngoma inacyokwenda ila ninavyoona ni kama report imekuwa sio objective sana kina element za kisiasa kiasi fulan kama mapendekezo ya katiba ya Jaji warioba kama mnakumbuka. hawa watu kama kweli hawakwenda upande wa pili.... namaanisha taarifa za wakaguzi wa kimataifa kama kutengeneza basis ya utafiti wao wa gaps zilizopo basi watakuwa wamechemka kiasi.... maaana walitakiwa ku - establish research gaps ambapo ni ngumu kufanyika bila kuanza na available previous data/ researches on the table including kuwahoji hao wawekezaji wenyewe na kutembelea migodi mbalimbali duniani ili kutengeneza comparative objectives and finding.

kama walienda china na kuingiza sample na kutengeneza regression computation tumekwisha data zitakuwa za uongo
 
kwa kweli ccm ya mkapa na jk wametuingiza mkenge sana kwenye mikataba ya rasilimali zetu hasa madinj na gesi. itatugharimu sana.....

Umepewa takwimu kuanzia 1977 manake Julius ndio alikuwa mwenye band na wewe hujazaliwa sasa kama unataka kukamatisha mbwa usichague ni marais wote na huyu aliyepo sasa alikuwepo barazani manake hakuna asilolijua, ndio maana hili dude CCM haichomoki, wembe ule ule tukikuta bangi shambani kwako ni zako, ila tukikuta gold ni ya jamhuri big NO.
 
Back
Top Bottom