...ni oga wa maisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...ni oga wa maisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by PSYCHOLOGY, Jun 30, 2011.

  1. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana JF!
    Nmekua naona wanaume /wanawake wanaotaka kuwa kitu kimoja(kuoana) kuna kamsemo ''ndio chaguo langu'' kumbe mtu anaangalia vigezo vya maslahi.
    Hili lipo zaidi kwa akina dada wanaomaliza 1st degree zao au amepata kazi yake hataki kuishi na mwenzie ...hivi ni ajili hiyo ya kuogopa ugumu huu wa maisha?
    Nawakilisha.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,289
    Likes Received: 22,054
    Trophy Points: 280
    maisha ya mjini ni kuangalia maslahi, kuwa maini usije tapeliwa
     
  3. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh kazi ipo!
    Hata ww ni hivyo hivyo?
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    dzain umekataliwa kuish na mtu?
    maslahi kaka
     
  5. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mimi Rose!Mimi ninavyo vishawishi lazima watanasa wenyewe bila kuitwa!Hayo nimeyaona kwa macho yangu pia nasoma kwenye vyombo vya habari.Nawewe ndio wale wale?
     
  6. Joseverest

    Joseverest Verified User

    #6
    Oct 30, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 36,156
    Likes Received: 41,222
    Trophy Points: 280
    Waoga wa maisha labda
     
  7. Kichwa Kichafu

    Kichwa Kichafu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2017
    Joined: Apr 13, 2017
    Messages: 26,404
    Likes Received: 154,144
    Trophy Points: 280
    Wenge la maisha
     
Loading...