Ni ngumu sana kuepuka wanawake wafupi

Ni ngumu sana kuepuka wanawake wafupi

wanawake wafupi bwana ni watata xana..kukuletea utata mbele ya washkaj haoni hatar...ila wataaam...lakini kuzaa nao nooooo

..mana utatotoa watoto wabishiiii
 
Kwa jinsi nilivyosoma kila mwanaume humu amejifanya yeye ni mrefu ila sijaona comment ya andunje wangu Me too
 
Tatizo lenu
1. Kupenda sana
2. Wivu
3. Kumlea mwanamume kama mtoto.

Ila ule upande mwingine mpo vizuri mno.
Hiyo namba tatu,

Hupendi raha za dunia wewe?

Kungwi wangu aliwahi kunqmbia, siku zote watakiwa umfanye mwanaume ajihisi mfalme ktk himaya yako,

Nimeshangaa
 
Hiyo namba tatu,

Hupendi raha za dunia wewe?

Kungwi wangu aliwahi kunqmbia, siku zote watakiwa umfanye mwanaume ajihisi mfalme ktk himaya yako,

Nimeshangaa
Aaah!
Nayapenda bibie ila akipewa asiyestahili ndio tatizo.
 
Ila kuna wengine wafupi jamani! Dah!

Japokuwa kila mmoja anaweza akakiri ubishi, wivu wa mwendokasi na tabia zingine lukuki za wanawake wafupi lakini imekuwa ni ngumu kuwaepuka sababu ni almost asilimia 80 ya wanawake wote, kwa tupambane nao tu maana hakuna namna, maana asilimia 90 ya kelele zote duniani ni sauti za wanawake wafupi.
 
Nie nadhani ambaye hajafika futi tano huyo ni mfupi.

Retired+basketball+star+Shaquille+O+Neal+seen+Q2xPjWcKtFex.jpg


Hahaha kwani ufupi unaanzia size ngapi?
 
Back
Top Bottom