Ni nani kwa maamuzi yake Binafsi ametumia Sheria zetu kuwatesa vijana hawa?

Mkongwe Mzoefu

JF-Expert Member
Aug 10, 2018
825
1,000
Wakati umefika sasa tuwe tunawajua watu kwa majina pale wanapotumia ofisi za umma kihuni na kutesa watu bila huruma kwa kisingizio cha sheria.

Suala la vijana viongozi wa BAVICHA (Nusrat na Mwaipaya) waliowekwa ndani Singida na ofisi ya DPP kuamua kuomba wanyimwe dhamana kwa sababu za kijinga na kisha kukaa ndani siku 133 yaani zaidi ya miezi minne sio LA kuangalia kitoto na kuliacha liendelee kimya.

Iweje Leo Mahakama Kuu ikiwa tayari kutolea maamuzi DPP atoe tamko kuwa hana nia na kesi hiyo tena? Hii inaonyesha kesi haikuwa na maslahi ya taifa bali mtu binafsi, ni nani huyo?

Lazima tumjue, maana maonezi ya aina hii ndio yamezua matendo ya kigaidi au uhujumu kwa nchi nyingine ambapo madhara yaliwakuta waliohusika na wasio husika.

Tafadhali tutajieni ni nani mhusika mkuu aliyetumia sheria za nchi kwa manufaa na furaha yake binafsi?
 

Mtuflani Official

JF-Expert Member
Dec 31, 2019
1,540
2,000
IMG_7649.JPG
Compare & Contrast
 

King Kisali

JF-Expert Member
Nov 20, 2019
956
1,000
Mkuu usihangaike hayo ni maelekezo kutoka juu kwa Mhutu , Biswalo Mganga na Hakimu mkazi Singida ni watekelezaji tu . Watanzania someni dua ya kuwasomea viongozi dhalimu na jeuri kifayaatu ssabat Mungu atatusikia tu na atawanyoosha watesi wetu inshallah .
 

Marshall plan

JF-Expert Member
Nov 3, 2019
645
1,000
Mtu wakulaumiwa na kushitakiwa kwa matumizi mabaya ya ofisi ni huyu DPP mshambaa!! Ameshanusa na kuona hana Tena uthibitisho wala hawezi kuwatia hatiani akaamua kuachana na kesi, maana yake ninishitaki kwa taratibu za kidhalimu za mahakama na sheria yetu mtuhumiwa aliyeonewa hana uwezo wakufungua kesi ya madai dhidi ya uonevu aliyotendewa kwakigezo Cha kesi hakufika mwisho.

Poor DPP
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
6,135
2,000
Wakati umefika sasa tuwe tunawajua watu kwa majina pale wanapotumia ofisi za umma kihuni na kutesa watu bila huruma kwa kisingizio cha sheria.

Suala la vijana viongozi wa BAVICHA (Nusrat na Mwaipaya) waliowekwa ndani Singida na ofisi ya DPP kuamua kuomba wanyimwe dhamana kwa sababu za kijinga na kisha kukaa ndani siku 133 yaani zaidi ya miezi minne sio LA kuangalia kitoto na kuliacha liendelee kimya.

Iweje Leo Mahakama Kuu ikiwa tayari kutolea maamuzi DPP atoe tamko kuwa hana nia na kesi hiyo tena? Hii inaonyesha kesi haikuwa na maslahi ya taifa bali mtu binafsi, ni nani huyo?

Lazima tumjue, maana maonezi ya aina hii ndio yamezua matendo ya kigaidi au uhujumu kwa nchi nyingine ambapo madhara yaliwakuta waliohusika na wasio husika.

Tafadhali tutajieni ni nani mhusika mkuu aliyetumia sheria za nchi kwa manufaa na furaha yake binafsi?
DPP anapokea maelekezo kutoka ikulu, speaker ndugai pia, mahakamani kuna baadhi ya hukumu zinatayarishwa na kupitishwa na ikulu. Huo ndio maana ya udikteta kamili
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
24,382
2,000
DPP anatumia ofisi yake vibaya!! haya ndiyo mambo unaweza kujikuta baadaye unashitakiwa - makosa ya matumizi mabaya ya ofisi huwa hayafutiki hata ukiwa na miaka 80 unakabiliana nayo tu.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,078
2,000
DPP anatumia ofisi yake vibaya!! haya ndiyo mambo unaweza kujikuta baadaye unashitakiwa - makosa ya matumizi mabaya ya ofisi huwa hayafutiki hata ukiwa na miaka 80 unakabiliana nayo tu.
Hapo tatizo ni la DPP au Hakimu mkazi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom