Ni mwanasiasa gani alikopa TIB?

Ni mwanasiasa gani alikopa TIB?

Ushamba tu,main source ya bank ni kukopesha! Halafu suala la kukopa ni la bank na muhusika! Yeye yanamuhusu nini? Sio kila mtu atapata Mtaji kwa kushirikiana na Mkapa kuuza nyumba za Serikali!

Tatizo sio kukopa, tatizo ni kukopa halaf unashindwa kulipa unaanza kuomba kusamehewa. Ina maana wakati unakopa ulikuwa hujui kama unatakiwa kulipa deni.?

Huyo mwanasiasa alipe tuu, sio aanze kujilizaliza, ALIPE PESA ALIZOKOPA. kuanza kuomba msamaha ndio kunamfanya asemwesemwe.
 
IMG-20170113-WA0018.jpg
 
Sasa Rais naye anapoogopa kumsema mkopaji anamwachia nani amseme, au naye ameanza kulalamika kama serikali ya Kikwete.
 
Unaumwa tumbo la kuhara mkuu?Angalia ulichokiandika hapo juu

Karudishe mikopo uliyokopa, mazoea hakuna uliyozoea kuibia watu au mkalime. Na ukiuza simu ya elfu 2 ileeeeeee kanywe maji ya chupa sio ya kuchota mtaroni.

Shame on you
 
Karudishe mikopo uliyokopa, mazoea hakuna uliyozoea kuibia watu au mkalime. Na ukiuza simu ya elfu 2 ileeeeeee kanywe maji ya chupa sio ya kuchota mtaroni.

Shame on you
Kuna dawa ya tumbo hapa,njoo uchukue dada.
 
Alikopeshwa au alimegewa?Wanasiasa walio na nyadhifa au waliwahi kuwa na nyadhifa walikuwa hawakopeshwi bali wanamegewa,Ni wazi hakuna hata mmoja aliekuwa anakidhi vigezo vya mkopo,wote ni vimemo tu.
 
Wakopaji kwenye mabenki ya serikali hela kama makubaliano ya urudishaji hela yalivyowekwa. Wengine wakisamehewa kutajengeka mazingira ya rushwa, upendeleo na mwisho benki zitaishia kufilisika.

Mikopo irudishwe kama makubaliano ya mwanzo yalivyokuwa
 
Kwani mwanasiasa hawezi kuwekeza.mbona swahiba RAILA ana miradi kibao.
 
Leo ktk taatifa ya habari ITV mh. Rais kasema kuna mwanasiasa alikopa bilion kadhaa TIB na anahaha kutaka asamehewe.
Ni nani huyo!?
Ukiona Raisi anashindwa kumtaja mtu au kumchukulia hatua za haraka basi ujue mtuhumiwa ni Mtu wa CCM.
 
Back
Top Bottom