Ni mwanasiasa gani alikopa TIB?

Ni mwanasiasa gani alikopa TIB?

Ushamba tu,main source ya bank ni kukopesha! Halafu suala la kukopa ni la bank na muhusika! Yeye yanamuhusu nini? Sio kila mtu atapata Mtaji kwa kushirikiana na Mkapa kuuza nyumba za Serikali!
 
  • Thanks
Reactions: 314
Ushamba tu,main source ya bank ni kukopesha! Halafu suala la kukopa ni la bank na muhusika! Yeye yanamuhusu nini? Sio kila mtu atapata Mtaji kwa kushirikiana na Mkapa kuuza nyumba za Serikali!
hahahaha kisa kaguswa Mbowe.........?
 
Hoj
Watu wengi wamekopa na huwa wanahaha kulipa na mwishowe dhamana huuzwa, sasa mpaka rais uanze kusema watu wanahaha hiyo sijui ni tendency gani! Kuna ka hulka ka kushangilia watu wawe maskini[/QUOhojaE]
hoja ni kulalamika kusamehewa,ukiona mnatokwa mapovu hivi atakuwa wa CDM tu
 
Kama alikopa kwa utaratibu unaokubalika na alishalipa kiasi kwa nini aombe asamehewe kwani yeye hajawahi kukopa mheshimiwa nadhani ameanza kwenda ndivyo sivyo suala la kuomba kusamehewa kuna kukubaliwa au kukataliwa sasa yeye kinamhusu nini kwani alimdhamini mkopaji mpaka alishupalie hilo deni asipende kuwagombanisha wateja na benki zao yakisemwa ya kwake uchochezi hatufiki kwa mtindo huo siyo wakati wa kampeni huu
 
Kwanza mkopo ni confidential ya mtu, its personal, huyu aje huyu ishii, kamekosa sera khayaa,
 
Anawasema ili wajue anajua wanayofanya a hakuna pa kutokea, ni kama anawavizia pa kuwabana hadi waisome namba haswa.
 
Kama alikopa kwa utaratibu unaokubalika na alishalipa kiasi kwa nini aombe asamehewe kwani yeye hajawahi kukopa mheshimiwa nadhani ameanza kwenda ndivyo sivyo suala la kuomba kusamehewa kuna kukubaliwa au kukataliwa sasa yeye kinamhusu nini kwani alimdhamini mkopaji mpaka alishupalie hilo deni asipende kuwagombanisha wateja na benki zao yakisemwa ya kwake uchochezi hatufiki kwa mtindo huo siyo wakati wa kampeni huu

Why anayasema ndio ujue kuna mengi, kama mtunhuyo ana mali nanhataki zichukuliwe etc

Mkopo uwa na mengi. Alikopa ndio sababu ilikuwa hawamu ya prsa nje nje na aliyoweka kukopesha hakufikiria kama itakuja kutokea vitachukuliwa na benki na ndio hivyo.

Lazima anajuta na kuwish mganga wake angemtaarifu JPM ndie atachukua nchi na kuwa mgumu. Wengi wangeimaliza nchi kabla ya uchaguzi
 
Daaaaaa kama kaongea mambo MKOPO ya MTU binafi jukwaani ....sasa anakoelekea ni kucharaza wananchi vibiko ...malizana na vyama pinzani ukimaliza njoo na kwananchi maana bado unamiaka miaka mitatu tu na miezi kadhaaa ya kujidai ...
 
Kwani raisi ndo loan officer au mkurugenzi wa benki hio

Awaache benki washughurikie mambo yao mda wa kampeni umekwisha
 
Huyo aliyekopa nimzoefu na tatatibu anajua kushindwa kulipa mkataba na dhamana alizoweka ndiyo zitapigwa mnada zifidie deni sidhani kama kuhaha kwake huyo mkopaji alikwenda kwake kumwambia amsaidie mimi ninachofahamu watu wa chama chake ndiyo wana tabia hiyo kuna mbunge ambaye ni marehemu alisaidiwa na waziri mkuu kusogezwa mbele deni lake katika awamu iliyopita na sidhani mpaka anafariki kama alikuwa amemaliza deni mbona hayo hasemi?
 
Why anayasema ndio ujue kuna mengi, kama mtunhuyo ana mali nanhataki zichukuliwe etc

Mkopo uwa na mengi. Alikopa ndio sababu ilikuwa hawamu ya prsa nje nje na aliyoweka kukopesha hakufikiria kama itakuja kutokea vitachukuliwa na benki na ndio hivyo.

Lazima anajuta na kuwish mganga wake angemtaarifu JPM ndie atachukua nchi na kuwa mgumu. Wengi wangeimaliza nchi kabla ya uchaguzi
Unaumwa tumbo la kuhara mkuu?Angalia ulichokiandika hapo juu
 
Back
Top Bottom